Video giải bóng bàn Thanh Xuân hn

a Tủn

Binh Nhì
đây có phải đang đánh giải không bác? giải nhiều cao thủ mà tồn tại những người đánh kém như này cơ ah? 2 VĐV này được xếp vào hạng gì của diễn đàn ah?

bác có ngon thì đến clb giao lưu trực tiếp với cả em và Hòa say nhé, ko biết Hòa say gặp bác có khó khăn j ko chứ riêng em thì cho bác 3 nhát vào đầu là cái chắc, trình bác nhận xét thế là non lắm, chưa có ý nghĩa j đâu bác ạ!

bongban_bia

Trung Tá
Clip cười vỡ bụng của trận Hòa Say VS Tuấn Bình Dương. Mời anh chị em diễn đàn thưởng thức sau một ngày nghỉ vui vẻ ^^
[video=youtube;ytJCNoZUF7s]http://www.youtube.com/watch?v=ytJCNoZUF7s&feature=share[/video]

ối anh Hưng dìm hàng em ah.hehehehe

a Tủn

Binh Nhì
ah đúng rồi vòng bán kết.em quên mất.hehe.hôm nào phải gặp lại anh Tuấn trận nữa mới được

hay là hôm nào gặp lại anh em mình đổi vợt cho nhau xem oánh ra kiểu j nhé! chắc còn buồn cười hơn cả trận bán kết vừa rồi....

CMu

Banned
Thuốc đắng dã tật . người ta góp ý kg thanks lại còn này nọ . BB Việt Nam muốn phát triển cần Tẩy nảo cho những thằng như bọn mày , đánh thì như Mèo mữa chưa học bắt chuột đã học ĩa bếp . Tuy là ptrao , giao lưu nhưng cũng phải tư duy ,động não với , chỉ đc 1 số cầu thủ chơi có ý đồ còn phần đa là đưa sức ra cày >
đúng là NGU DỐT + NHIỆT TÌNH = PHÁ HOẠI

LMC

Trung Tá
Thuốc đắng dã tật . người ta góp ý kg thanks lại còn này nọ . BB Việt Nam muốn phát triển cần Tẩy nảo cho những thằng như bọn mày , đánh thì như Mèo mữa chưa học bắt chuột đã học ĩa bếp . Tuy là ptrao , giao lưu nhưng cũng phải tư duy ,động não với , chỉ đc 1 số cầu thủ chơi có ý đồ còn phần đa là đưa sức ra cày >
bạn đừng giả nikc mình nhé!
tôi nói thật phủi hay không phủi tôi không biết nhưng mà xem một thứ bóng bàn như này thì cũng hiểu vì sao bóng bàn ngày càng đi xuống như vậy.
các bác cứ cho là mình cao thủ vậy các bác cứ nhìn lại những gì mình đã thể hiện xem có giống trò hề không ( hay đây môn nghệ thuật kiểu mới).
Đã ngu dốt còn tỏ ra nguy hiểm

LMC

Trung Tá
mình cũng xin dừng bình luận tại đây vì topic hay không nên để điều vớ vẩn này xảy ra. xin lỗi chủ thớt nhé mai em sẽ tự xóa bài

shinichi_86

Trung Uý
Xin lỗi bác, đầy là chỗ anh em chém gió vui vẻ, ko nên gây bất hòa, mất tình đoàn kết. Mong bác có những bài tích cực hơn ạ.

LMC

Trung Tá
bác có ngon thì đến clb giao lưu trực tiếp với cả em và Hòa say nhé, ko biết Hòa say gặp bác có khó khăn j ko chứ riêng em thì cho bác 3 nhát vào đầu là cái chắc, trình bác nhận xét thế là non lắm, chưa có ý nghĩa j đâu bác ạ!
bạn nhớ câu này nhé.......................................................

nam_ke

Binh Nhì
đây có phải đang đánh giải không bác? giải nhiều cao thủ mà tồn tại những người đánh kém như này cơ ah? 2 VĐV này được xếp vào hạng gì của diễn đàn ah?
đánh thế này mà bác bảo kém à.nếu bác là cao thủ chuyên nghiệp hay hạng A thì ko nói chứ bác tầm B trờ xuống gặp hòa say xem chịu nổi mấy quả.
còn về tuấn bình dương đánh vợt cộc bác thì vào xem chịu dc mấy quả phủi đó.nhìn ở ngoài thì tưởng ngon lắm nhưng vào đánh thì nó lại khác đấy bác ạ.

Last edited:

nam_ke

Binh Nhì
đã là phong trào bóng bàn nghiệp dư thì phải có người nọ người kia.chẳng bênh gì ai.ko có tuấn bình dương thì cũng mất đi 1 tay vợt phủi làm đẹp thêm cho bóng bàn phong trào.có phải ai cũng sử dụng dc cây vợt+mặt có mấy chục bạc ko.điều khiển vợt cộc điêu luyện như vậy ko.uhm thì cho rằng tuấn bình dương đánh kém đi nên phải đánh vợt đường sắt đi.nhưng có ai đánh dc như thế ko.nếu mà ai cung đánh hay hết thì còn gọi gì là chuyên nghiệp
chê bai người này người nọ xong rồi người cơ cao hơn lại nói mình tai sao bóng bàn lại có những thằng đánh kém thế này nhỉ.toàn là những trò hề.
Sức người có hạn thế nên ng ta cũng chỉ đánh đến thế thôi.đây là topic bóng bàn phong trào của anh e diễn đàn đam mê bóng bàn thế nên là nhiều người đừng nên vào chửi bởi loạn xạ với cả chê bai này nọ.nếu có tài thì đã lên tầm cao rồi.giỏi thì đi đánh quốc tế chứ đã ko ở trong cái phong trào bóng bàn việt nam này

CMu

Banned
Xin lỗi bác, đầy là chỗ anh em chém gió vui vẻ, ko nên gây bất hòa, mất tình đoàn kết. Mong bác có những bài tích cực hơn ạ.
Cảm ơn bác nhắc nhở . Chỉ vì đam mê BB muốn đc xem để học tập ACE trên mọi miền , và cũng mong muốn đc xem những trận có chất lựơng 1 tý . Đặc biệt hơn đây cũng là tài liệu để cho mọi thế hệ con em học tập . Cái tốt thường rất khó học nhưng cái xấu chỉ nhìn qua là có thể dể dàng làm theo ... Thôi E không muốn làm mất thời gian của các bác để thời gian cho B sưu tầm những VIDEO hay hơn

CMu

Banned
đây là topic để a e sinh hoạt vui vẻ chứ ko phải nơi chửi bởi ........
HỌC NỮA HỌC MÃI và phải ĐIỀM ĐẠM
Hình như Bác thừa Văn hóa rùi > kiếm chổ mà cất > đừng vứt lung tung > khi thiếu tìm không được
dạ E đi ngủ trước Bác nhé

a Tủn

Binh Nhì
bạn nhớ câu này nhé.......................................................

thôi thôi bác ạ, nhớ nhung cái j, em cũng rất mong được học tập bác, nghe nhận xét của bác chắc phải oánh khiếp lắm, hôm nào tự tin cứ xuống đây, mong bác đừng để em nện cho 3 gậy vào đầu thì lại dại người...cũng đừng tìm cao thủ rồi giả danh bác cho oánh với em nhé!

a Tủn

Binh Nhì

quý hóa quá, được nghe lời khuyên từ bác phun phọt ra làm anh em bọn em bừng tỉnh, hóa ra đưa sức ra cày trong bóng bàn cũng là một cái tội, đầu bác cao siêu thế hay là chuyển lên mặt trăng oánh bóng bàn với chị Hằng cho hợp bác ạ. chứ ở vn ngay cả vdv chuyên nghiệp như anh Tuấn Quỳnh đánh vẫn còn đưa sức ra cày cơ mà, còn ai oánh với bác cho xứng...

CMu

Banned
quý hóa quá, được nghe lời khuyên từ bác phun phọt ra làm anh em bọn em bừng tỉnh, hóa ra đưa sức ra cày trong bóng bàn cũng là một cái tội, đầu bác cao siêu thế hay là chuyển lên mặt trăng oánh bóng bàn với chị Hằng cho hợp bác ạ. chứ ở vn ngay cả vdv chuyên nghiệp như anh Tuấn Quỳnh đánh vẫn còn đưa sức ra cày cơ mà, còn ai oánh với bác cho xứng...
Đúng là bó tay với A rùi ,thế mà cũng tỏ ra nguy hiểm > Tuấn Quỳnh . Kiến Quốc chuyển qua làm Cơ khí rùi , chuyên về Gò , không còn lâu nữa AE mình đc sát nhập với CHI NA tha hồ bay lượn

Bình luận từ Facebook