Văn chuối mở Câu lạc bộ

dung_linh

Đại Tá
Em góp ý tí nhé, nên tăng cường thêm ảnh của các vđv nổi tiếng của Trung Quốc, đóng khung, có lẻ treo trên trụ, hoặc bức tường, cờ, huy chương, lưu niệm phong để chụp lưu niệm để cho sân tập sinh động hơn để gây hứng thú cho các VĐV, học sinh tiểu học tới thi đấu, giao lưu, hình ảnh sẽ đẹp hơn, còn ánh sáng như vậy là tuyệt vời rồi,đây là lời nói em góp ý chân thành mong có gì sai sót mong anh cuongphong_nitakuv bỏ qua,lần nữa xin chúc mừng Mrchuoi nhé. Chúc CLB ngày càng phát triển. Khi nào vào SG nhất định Dung_linh phải ghé thăm.

Trân trọng

ThanhEoDi

Trung Sỹ
Câu lạc bộ mới làm lại rộng rãi và thoáng hơn trước nhiều, dưới tầng trệt lại có cafe, bida, nghe anh Văn nói vài hôm nữa sẽ bán luôn đồ bóng bàn ở đây, Lưu Khải Khiêm giờ cũng về dạy ở CLB. Cảm ơn anh về buổi giao lưu nhé, thật vui và ấm cúng, chúc cho CLB sẽ ngày càng đông khách ^^Bia

lamtq

Đại Tá
Chuối có báo tin nhưng bận chưa qua ủng hộ d9c
chúc CLB đông khách, thu hút nhiều cao thủ
vài bữa rảnh qua rủ thằng e RTC

mrchuoi

Trung Sỹ
Cám ơn mọi người đã ủng hộ.sắp tới sẽ có thê6m 2 bàn stiga chính hãng để phục vụ anh em.Hàng tuần sẽ có những giải đấu dànnh cho mọi đối tượng để mọi người giao lưu cọ sát.
Với mặt bằng rộng rãi,phí tập luyện hợp lý(15k/h) hy vọng clb TTH sẽ là điểm đến ưa thích của anh em bb thành phố.

mrchuoi

Trung Sỹ
Từ ngày hôm nay thứ 3 ngày 25/09 clb TTH sẽ miễn phí hoàn phí thuê bàn đến ngày chủ nhật 30/09.Kính mời ace đến giao lưu và cho em thêm ý kiến để hoàn thiện clb.Thân

Bình luận từ Facebook