Văn chuối mở Câu lạc bộ

Drhongson

Đại Tá
Mình vừa nhận được tin Anh bạn Văn chuối thân mến của anh em chúng ta
sẽ chính thức KHAI TRƯƠNG CÂU LẠC BỘ mới vào 8 giờ sáng mai chủ nhật 23/9/2012.
Chắc là sáng mai các thân hữu của anh em nhà Lưu Khải Khiêm , Lưu Khải Văn
sẽ tụ hội về chung vui .
Mong club mới sẽ ngày càng đông khách.

HNX

Binh Nhất
Lại thêm 1 CLB nữa được thành lập để góp phần đẩy mạnh phong trào BB nước ta phát triển, chúc CLB đông khách và ngày càng mở rộng :D. Cho cháu hỏi địa chỉ CLB ở đâu zậy bác Sơn?

NTBB

Super Moderators
Chúc mừng VanChuoi ! Chúc CLB ngày càng đông vui và phát triển !
Tiếc quá, ngày mai NTBB phải đi họp PH cho con (theo lệnh "sếp", hihi !!!) nên ko đến dự khai trương được.

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng Vanchuoi MrChuoi thành Viên danh dự của D Đ.Chúc. CLB phat triển lớn mạnh GOP phần phat triển phong trào Bb cả nước

Ban Quản Trị

Super Moderators
Chúc thành viên danh dự Lưu Khải Văn mở câu lạc bộ mới ngày càng phát triển mạnh,
thu hút nhiều anh em Tân Phú , quận 5 , quận 6 , quận 11 và các nơi về sinh hoạt ngày càng đông vui nhé.
Thân

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
VanChuoi quay lại lợi hại hơn xưa

Trước đây Văn đã mở CLB ở đây và chỉ thôi khi du học ở TQ và giờ chuối đã trở lại và lợi hại gấp trăm lần

admin

Administrator
Staff member
Chúc mừng Mrchuoi nhé. Chúc CLB ngày càng phát triển. Khi nào vào SG nhất định phải ghé thăm.
Các bác mai đến dự cho xin ít ảnh và thông tin nhé.

friendship

Binh Nhất
Mình vừa nhận được tin Anh bạn Văn chuối thân mến của anh em chúng ta
sẽ chính thức KHAI TRƯƠNG CÂU LẠC BỘ mới vào 8 giờ sáng mai chủ nhật 23/9/2012.
Chắc là sáng mai các thân hữu của anh em nhà Lưu Khải Khiêm , Lưu Khải Văn
sẽ tụ hội về chung vui .
Mong club mới sẽ ngày càng đông khách.

Chúc CLB ngày càng phát triển!!!!

Ngoài HN có bác Chuối rùi, giờ trong SG lại có clb VanChuoi... thé có liên quan gì ko anh Son oi???

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chúc mừng Văn "chuối" có lại CLB, có mở hoạt động cho quy củ chứ ko nên đóng cửa nhậu nhẹt tùm lum, làm ăn nghiêm chỉnh ko lại có xu bus phi thẳng vào clb là nhọc đấy!

Drhongson

Đại Tá
Xới của Văn chuối tên là câu lạc bộ Tân Thới Hoà , nằm trên mặt tiền đường Luỹ Bán Bích ,
gần góc đường Hoà Bình .
sáng nay thấy thật đông bạn hữu tới chung vui . club có 6 bàn , hôm nay quá đông khách .
Nghe chủ xới nói có kế hoạch mở giải liền liền (các loại giải ) hàng tuần hàng tháng ... cho
anh chị em mình thoả chí giao lưu cọ xát ...
Khu vực này đông dân cư , lại gần các trường học, chắc chắn là sẽ luôn đông kín khách .
Thấy bác Hà trưởng bản trao hoa , cờ lưu niệm của diễn đàn và
ôm hôn chủ xới thắm thiết ..
Chúc mừng Văn chuối có 1 cơ sở khang trang.
@ tì nữa bác Hà trưởng bản sẽ post ảnh lên sau nhé các bác .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Câu lạc bộ Tân Thới Hòa mở tại 151 Lũy bán Bích ,Tân phú ,ở dưới là Cafe 360 độ.CLB nằm tren lầu 1 có 6 bàn.Hôm nay Văn mời 3 đội:Văn thánh,Đầu máy và Tân thới hòa đấu giao lưu đòng đội và khai trương CLB,trước đó là giải học sinh tiểu học.7h30 đã có rất nhiều ACE bb đến uống caphe chờ khai trương sau đó lên khởi động chuẫn bị thi đấu

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Đại diện Diễn đàn trao tặng cờ lưu niệm của diễn đàn cho BCN CLB,chúc câu lạc bộ o ngùng phát triển là sân chơi bổ ích,nơi gặp gỡ giao lưu THỎA NIỀM ĐAM MÊ,KẾT NỐI BẠN BÈ của những người đam mê bóng bàn

Last edited:

Bình luận từ Facebook