Vài hình ảnh về infinity

docmaorg

Đại Tá
Em mới cầm trong tay em này chia sẻ cùng ae yêu stiga

Ttfan2012

Đại Tá
Không biết ae diễn đàn ngoài bác P ra đã có ai sở hữu cây vợt của Fan Zhendong này chưa nhỉ (Stiga Infinity VPS V) ? :zingme33:

Ttfan2012

Đại Tá
cảm nhận về em này sao bác Sơn , đánh có giống RS NCT V hay XO ko

Cây này cảm giác lúc ban đầu có vẻ hơi cứng nhưng do độ rung vừa đủ nên càng đánh càng thấy hợp với mặt Tàu. Cây này có một ưu điểm đặc biệt là đánh BH rất phù hợp không hề bị thiếu lực và thiếu cảm giác. :zingme67:

langngoi

Đại Tá
Cây này cảm giác lúc ban đầu có vẻ hơi cứng nhưng do độ rung vừa đủ nên càng đánh càng thấy hợp với mặt Tàu. Cây này có một ưu điểm đặc biệt là đánh BH rất phù hợp không hề bị thiếu lực và thiếu cảm giác. :zingme67:
Bác có thấy cây này quả quăng bên FH bóng nó hơi hiền ko ta?

Ttfan2012

Đại Tá
Bác có thấy cây này quả quăng bên FH bóng nó hơi hiền ko ta?

Oh đúng là vậy đấy bạn ơi. Nhưng bù lại bên BH lại rất có cảm giác và đủ lực. Bên FH được cái bóng giật đi mạnh và nhanh nhưng đúng là độ hiểm thì không bằng cây Rosewood NCT V.

langngoi

Đại Tá
Oh đúng là vậy đấy bạn ơi. Nhưng bù lại bên BH lại rất có cảm giác và đủ lực. Bên FH được cái bóng giật đi mạnh và nhanh nhưng đúng là độ hiểm thì không bằng cây Rosewood NCT V.

vâng, em thấy FH nếu úp vợt tạo ma sát lớn cho quả quăng thì bóng đi rất khó chịu, nhưng tiếp xúc dày hơn tạo lực lớn hơn ma sát thì thấy nó hiền hiền :D

Bình luận từ Facebook