Ủng hộ VUA GAI TRẦN TUẤN ANH chữa bệnh

Drhongson

Đại Tá
Anh Trần Tuấn Anh , danh thủ kỳ cựu , một người con quê hương BÀ RỊA VŨNG TÀU ,
anh là một người có tính nghệ sỹ , đánh bóng giỏi , hát hay đàn giỏi , thích bình dân lang bạt kỳ hồ ,
biết ở đâu có giải là anh bắt xe ôm xe buýt tới tham gia ngay , khi còn sức thì vác vợt vào sân ,
lúc mệt nhoài thì ra làm khán giả , khi liên hoan thì góp vui vài bản nhạc lời ca .

2 NĂM NAY anh bị bệnh rất nặng , rất hiểm nghèo , đó là
CĂN BỆNH UNG THƯ QUÁI ÁC , đã phải mổ đi mổ lại BA LẦN , chi phí rất tốn kém ,
ngặt một nỗi là bệnh này khó nói trước điều gì , kiểu còn nước thì còn tát
mà chúng ta ai cũng biết để chữa bệnh UNG THƯ thì dù có TIỀN NÚI CŨNG LỞ .

Dù vậy nhưng Vua Gai Trần Tuấn Anh vẫn lạc quan yêu đời , lúc nào khỏe 1 chút là anh lại
vác vợt ra sân chơi chút chút động viên phong trào . ĐÚNG LÀ 1 NGƯỜI CẢ ĐỜI GẮN BÓ VỚI BÓNG BÀN .

Nay nhân giải VŨNG TÀU OPEN sắp diễn ra trên quê hương BÀ RỊA VŨNG TÀU thân yêu của anh ,
mình mở TOPIC này , có vài lời kêu gọi anh em ta cùng nhau góp mỗi người một ít để giúp anh Trần Tuấn Anh
phần nào thuốc thang trị bệnh .
Kính mong mọi người quan tâm hưởng ứng .

Mọi đóng góp anh chị em post lên đây hoặc trực tiếp gọi cho Chức Vũng tàu số phone 0918002900 .
Bác Hà trưởng bản số 0903.712.331 , hoặc cho mình 0933 127 699 gặp Sơn
hoặc gởi vào tài khoản Đặng Hồng Sơn , số tài khoản 1010137744006. Ngân hàng quân đội -
chi nhánh Cộng hoà - Tân bình Thành phố Hồ Chí Minh.

CHÂN THÀNH CÁM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI .

Thời hạn ủng hộ là từ nay tới buổi tiệc LIÊN HOAN VŨNG TÀU OPEN nhé anh em .
Rất Cám ơn .

Last edited by a moderator:

quangdiu

Binh Nhì
cháu xin đóng góp 500k và sẽ gửi bác sơn khi bác có mặt ở VTau.
Bác Tuấn Anh B đánh bb hay cực kỳ, hôm qua giao lưu 3 sec với bac Tuấn Anh B mà đi nhanh hơn điện.

Drhongson

Đại Tá
cháu xin đóng góp 500k và sẽ gửi bác sơn khi bác có mặt ở VTau.
Bác Tuấn Anh B đánh bb hay cực kỳ, hôm qua giao lưu 3 sec với bac Tuấn Anh B mà đi nhanh hơn điện.

Giống Thông gai , Tiến lực sỹ tháng trước cũng vậy , đi nhanh hơn điện , dù VUA GAI mới mổ lại còn đau ,
không di chuyển mấy .

Cám ơn Quang nhiều lắm .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Anh Tài sport cũng đã mở topic đấu giá cốt vợt khủng có rất nhiều chữ ký của nhiều người nổi tiếng để ủng hộ Vua gai,mời AE Tham Gia ủng hộ

xadieu

Trung Sỹ
dù không có đk ủng hộ vật chất nhưng từ đáy lòng cháu xin gửi tới chú lời chia sẻ cảm thông sâu sắc nhất. người nhà cháu cũng mắc phải căn bệnh quái ác nay nên cháu rất hiểu những gì chú phải đối mặt. Cháu xin cung tất cả ae bb cầu mong chú vượt qua thời điểm khoa khăn này. Cháu may mắn biết dc một câu nói xin chia sẻ với với chú vad mọi người : " tâm thắng mệnh" . Càng nhiều người hướng thiện tâm tới chú thì chú càng cí cơ hội thay đổi vận mênh.
Chúc chú mau khỏe lại

NTBB

Super Moderators
Mình xin góp chút ít (300k) để cùng ace giúp Thầy Trần Tuấn Anh chữa bệnh. Mình sẽ đưa trực tiếp cho bác Hà hoặc dr Sơn.

Dr Sơn nên có một thời hạn chót của đợt vận động để ace tiện ủng hộ.

Drhongson

Đại Tá
Mình xin góp chút ít (300k) để cùng ace giúp Thầy Trần Tuấn Anh chữa bệnh. Mình sẽ đưa trực tiếp cho bác Hà hoặc dr Sơn.

Dr Sơn nên có một thời hạn chót của đợt vận động để ace tiện ủng hộ.
Cám ơn anh Út NTBB , , em đã bổ sung thời hạn là từ nay tới LÚC liên hoan VUNG TAU OPEN .

Drhongson

Đại Tá
Hội những người bạn cũ của Vua GAI cũng vừa phone cho mình hứa sẽ hội ý và ủng hộ .
Xin cám ơn các anh chị .

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Sáng nay , mình có phone cho anh Doctor Sơn và 2 anh em thống nhất nên lập topic ủng hộ tiền mặt riêng cho anh Tuấn Anh B. Trưa nay, ngồi cafe ở Ga với Phú Sóc và anh Dũng Quách( con nghệ sĩ hài Văn Chung nổi tiếng thập niên 80), anh Dũng có đóng góp cho anh Tuấn Anh 200 k.
Chân thành cảm ơn tấm lòng anh Dũng.

Drhongson

Đại Tá
Sáng nay , mình có phone cho anh Doctor Sơn và 2 anh em thống nhất nên lập topic ủng hộ tiền mặt riêng cho anh Tuấn Anh B. Trưa nay, ngồi cafe ở Ga với Phú Sóc và anh Dũng Quách( con nghệ sĩ hài Văn Chung nổi tiếng thập niên 80), anh Dũng có đóng góp cho anh Tuấn Anh 200 k.
Chân thành cảm ơn tấm lòng anh Dũng.
Cám ơn Danny Quách tiên sinh . sau khi đi giải DA NANG OPEN về , chúc anh tiếp tục Vung tau open như ý nhé .

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Anh Sơn nên Kết thúc ở buổi tối thứ bảy liên hoan đi. Tối đó mình sẽ vận đông mọi người tham gia liên hoan ủng hộ trực tiếp luôn. Kết thúc giải thì mọi người về hết rồi..hi..

Drhongson

Đại Tá
Anh Sơn nên Kết thúc ở buổi tối thứ bảy liên hoan đi. Tối đó mình sẽ vận đông mọi người tham gia liên hoan ủng hộ trực tiếp luôn. Kết thúc giải thì mọi người về hết rồi..hi..
OK , VẬY LÀ ĐỢT QUYÊN GÓP ỦNG HỘ KẾT THÚC VÀO ĐÊM LIÊN HOAN VUNG TAU OPEN nhé anh em .

anzippo

Đại Tá
em xin ủng hộ 200.000 đ CHâu tuấn Nghĩa sẽ gặp anh Sơn ở Vũng Tàu .mong bác khỏe mạnh

Last edited:

Bình luận từ Facebook