Tư vấn giày bóng bàn!

wewe1812

Trung Sỹ
Đang tia được con này đẹp phết, ae nào đi chưa ạ, e xin review.

Attachments

1.6 MB · Đọc: 45

thaitrung1910

Binh Nhì
Giày đế màu vàng truyền thống nhìn có vẻ bám hơn giày có đế các màu khác phải ko ạ?
Em đang đi đôi Butterfly Lezoline đế màu xanh chơi sàn xi măng mà ko bám sàn mấy

IFUD

Trung Uý
Các bác cho em hỏi giữa con mizuno wave drive 8 với mizuno wave medal 6 thì con nào nhỉnh hơn ạ
mỗi con một vẻ, dòng wave drive ưu tiên về trọng lượng nhẹ, cho cảm giác thật chân nhất, còn dòng medal nặng hơn xíu nhưng bù lại lớp đế dày hơn drive nên cho cảm giác êm ái, giảm chấn tốt

Thái Khang

Trung Uý
Không biết là có ai chơi con Mira Lighter chưa ạ? Em thấy giá khá mềm và cũng đẹp
Hàng Lighter thì mình chưa dùng, nhưng mình dùng Lightning 19.1 rồi, khá bền, mình mang hơn 8 tháng rồi mà vẫn đẹp chắc chắn.
Vừa rồi 6/6 mình có mua giúp 2 đối Lighter giá 249k/đôi cho mấy anh em ở CLB, từ bữa đến nay anh em đều khen là nhẹ, êm chân.
Hàng Mira là dành cho cầu lông, nhưng vẫn chơi bóng bàn được với ngân sách rẻ, nếu không có tiền dùng Mizuno, Asic ... thì Mira vẫn là sự đầu tư hợp lý.

Anhswang57

Trung Uý
bộ đế kém, nhanh mòn. Bác chơi nền có thảm còn đỡ, chứ nền gạch đỏ thì mòn quá nhanh. Mà giá đôi Kamito đời 2 cũng là 890k, ko hề rẻ. Nếu muốn rẻ hẳn thì mua đôi XPD 600k ngon hơn.
M chưa đi XPD nhưng dùng 2 đôi swin, rector tầm tiền đấy đều bị bong phần đế giữa vải và đế, ko biết XPD có khá hơn ko?

xenu

Trung Uý
M chưa đi XPD nhưng dùng 2 đôi swin, rector tầm tiền đấy đều bị bong phần đế giữa vải và đế, ko biết XPD có khá hơn ko?
Mình đi XPD thì đánh giá ổn với tầm tiền. Mình đi tầm 1 năm hay bị rách phần vải mũi chân (do mình thích đi cỡ chật 1 tí), chứ không bị bong phần vải và phần đế.

Bình luận từ Facebook