TQ_HAYABUSA-ZXi 98% !

truchb

Binh Nhất
Cốt đẹp quá, chủ thớt có phải ở hà nội không nhỉ! Mình rất quan tâm tới em này! Nếu ở Hà Nội cho mình đặt gạch nhé!

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
Êm hơn mà tốc độ ngang nhau thì là đẳng cấp hơn cơ à...hay vậy..hi

em này đánh ngon ,tốc độ và điều kiển cao.giật, bạt cực ngon, hơp sigma 1 or 2 pro ,euro.tiếc là mình chuyển sang tàu đạo nên để em nó ra đi ,không ai chăm sóc.sợ em nó hư thôi

XeLu3b@nh

Đại Tá
Cốt đẹp quá, chủ thớt có phải ở hà nội không nhỉ! Mình rất quan tâm tới em này! Nếu ở Hà Nội cho mình đặt gạch nhé!

Giao dịch điện tử bình thường mà, cần gì cứ phải ở Hn hả bạn ơi, bạn này Uy tín lắm

Timo boll VN

Trung Uý
Oài tưởng ai hóa ra là Tuấn Vĩnh Phúc, đổi nhiều cốt thế từ ngày biết đến giờ khoảng 4-5 cây rồi.
A Phan ah ! đợt này hàng mút xách tay của anh thế nào, vẫn chơi em 05 của bác nè !. Cốt này e đạt hàng khi hãng xiom còn đang quảng cáo cơ. Nói tóm lại bây giờ là tập trung luyện dow pháp thui, Cùng mức giá thì các cốt cúng săm săm nhau thui !
Thanks

meoluoitmb

Đại Tá
Xin thông báo, chủ thớt chính là người xưa ngoctuan_0307. Ai là bạn cũ thì vào nhận nhé, sẽ có giá cực đẹp cho bạn cũ.

bongban2010

Binh Nhất
giá cả hợp lý cho 1 em chân dài tuyệt đẹp
hi......đợt trước mình may được delpiero104 giảm giá mạnh cho 1 em
http://bongban.org/forum/showthread.php/11660-TQ-Bán-cốt-Hayabuxa-Zxi-mới-97-mặt-vợt
cốt này đánh thì khỏi phải bàn nữa nhé các bác
Bia
đừng nói là chạy theo thương hiệu hay hàng mới .....cứ đánh là pít liền
up.........

Nền kinh tế còn khó khăn nên tiếc các em chân dài quá !
Up phụ.....!

Timo boll VN

Trung Uý
Đã fix giá cuối cùng và không trả lời sms trả giá của một số bạn nữa nhé !. Bác nào có ý định cưới chân dài thì đây là một giải pháp quá đẹp về tiền cưới !

Bình luận từ Facebook