TQ-Nhận đặt hàng cốt vợt,mặt vợt Butterfly,Darker,... từ Nhật Bản giá cực tốt

lgnam

Thượng Sỹ
Bạn cho mình thông số kỹ thuật của cây ZJK ALC với nhé. Thanks!

e này gồm 5 lớp gỗ và 2 lớp alc
dày 5.7mm
theo đánh giá thì e này có vẻ là nâng cấp của alc, cán thì có chút thay đổi theo của vis.

Ttfan2012

Đại Tá
e này gồm 5 lớp gỗ và 2 lớp alc
dày 5.7mm
theo đánh giá thì e này có vẻ là nâng cấp của alc, cán thì có chút thay đổi theo của vis.

Cây này không biết là được xếp vào loại mềm hay trung bình nhỉ. Mình đang xem trên mạng nhưng chưa có review gì đáng kể cả. Có lẽ phải nghiên cứu thêm rồi sẽ nhắn tin cho bạn sau nhé.

tuankhoai

Đại Tá
Cây này không biết là được xếp vào loại mềm hay trung bình nhỉ. Mình đang xem trên mạng nhưng chưa có review gì đáng kể cả. Có lẽ phải nghiên cứu thêm rồi sẽ nhắn tin cho bạn sau nhé.

mỏng hơn vis anh Sơn ơi con này mỏng cỡ King 3, nó làm theo vis mà, thực ra dòng ZJK nầy có lẽ lên mua ALC sẽ chuẩn nhất, chơi mút tây, ta, tàu đều ok hết:D

Cai quan trọng là cốt mới ra chắc chắn chất lượng sẽ khác với các con đợt sau này:) nếu đã cấu tạo giống Vis thì em nghĩ nó sẽ đc nâng cấp thêm nhiều cái mà vis sẽ ko có đc.

Đáng để thử đó.

lgnam

Thượng Sỹ
mỏng hơn vis anh Sơn ơi con này mỏng cỡ King 3, nó làm theo vis mà, thực ra dòng ZJK nầy có lẽ lên mua ALC sẽ chuẩn nhất, chơi mút tây, ta, tàu đều ok hết:D

Cai quan trọng là cốt mới ra chắc chắn chất lượng sẽ khác với các con đợt sau này:) nếu đã cấu tạo giống Vis thì em nghĩ nó sẽ đc nâng cấp thêm nhiều cái mà vis sẽ ko có đc.

Đáng để thử đó.
A tuấn khoai làm 1 cây đi anh...

lgnam

Thượng Sỹ
a đang trong thời khủng hoảng, con ốm, bố ốm đau hết cả đầu lên ngừng mua sắm một thời gian đã, sau đợt này thì sẽ cưới 1 em ALC là cái chắc chắn.

vâng thời kì kinh tế khó khăn cả.e chờ tin a hehe

Ttfan2012

Đại Tá
Cho mình đặt một cây Zhang Jike ALC cán FL với trọng lượng từ 85g đến 88g và cây Darker Speed 90 cán FL nhé. Bia

Last edited:

Bình luận từ Facebook