TQ [lgnam] Chuyến hàng từ Nhật cập bến..UPDATE Liên tục..Nhận order Darker,BTF

songphaisock

Trung Tá
Bác cho giá tên tay cây Runlox-5.

là sao hả bác? e không hiểu ý bác lắm

chắc là em này

Ttfan2012

Đại Tá
em đặt cây FL mà.hôm nay mới lấy được.

Oh ra thế. :zingme1: Cây ZJK ALC này có vẻ dễ kết hợp mặt nhỉ. Anh đánh với mặt Ten 64 cũng thấy hợp mà thay mặt Rakza 7 soft vào cũng thấy ok (bên BH). Hôm tới thử nốt Ten 05fx xem sao rồi sẽ quyết chọn mặt nào đánh BH. Thế em đánh FH với mặt nhật thấy thế nào? Cho anh một vài cảm nhận nhé. :zingme69:

cyber

Trung Sỹ
cho mình hỏi cây ZJK ALC cán FL bạn có trọng lượng khoảng 84-86gr không ? mình ở HCM, có gì bạn nhắn qua 098.4047.004 cũng đc, thanks bạn trước nha !

Cây alc trọng lượng phải rơi khoảng tầm 86-88g cơ bác ah. Alc nhẹ quá nó mất đi cái hay của alc

Không biết cây của mình (ZJK ALC FL 86gr) khi nào có vậy bác Ignam ?

lgnam

Thượng Sỹ
Không biết cây của mình (ZJK ALC FL 86gr) khi nào có vậy bác Ignam ?
việc chọn cân là khó do giờ hàng đang khát quá.e cũng k dám nhận đặt trọng lượng chỉ khi nào đặt về mà thấy đúng yêu cầu thì e báo bác ah ^^.

cyber

Trung Sỹ
việc chọn cân là khó do giờ hàng đang khát quá.e cũng k dám nhận đặt trọng lượng chỉ khi nào đặt về mà thấy đúng yêu cầu thì e báo bác ah ^^.

chênh lệch 1-2 gam không thành vấn đề. trong lúc đợi thông tin tốt lành tranh thủ up dùm bác, heee

cyber

Trung Sỹ
chênh lệch 1-2 gam không thành vấn đề. trong lúc đợi thông tin tốt lành tranh thủ up dùm bác, heee

Thành thật xin lỗi bác Ignam, số tiền dành để mua cây ZJK của bác mình đã dùng vào một việc cấp bách quan trọng mất rồi (tình thế gấp rút nên mình không có nhiều lựa chọn), nên mình không lấy cây ZJK của bác nữa, mong bác thông cảm cho mình nhé! Chúc bác nhiều may mắn và mạnh khỏe! Cyber

Bình luận từ Facebook