TQ:JANUS ARYLATER CARBON: 990k quá tốt cho sản phẩm thế hệ mới

AndroCS7

Đại Tá
anh dũng ơi, cái mặt berserker II màu đỏ, lót vàng chuyên oánh trái ấy, em tune lên, lắp sang FH oánh vừa hay vừa dị, hài lắm. hay hơn cả H3 tune lên
a đang lắp cả đôi Janus trái phải đây. Giật bóng sang đối thủ chỉ biết đứng nhìn, vì đằng nào giơ vợt ra đỡ cũng bung ra ngoài, đứng im cho đỡ mất công :D. Hãy hỏi @DambeoHD cảm nhận sau khi trải qua những phút giây kinh hoàng với Janus của anh và mặt Timo Boll của @Profess.medical :D

victor.ngobn

Đại Tá
a đang lắp cả đôi Janus trái phải đây. Giật bóng sang đối thủ chỉ biết đứng nhìn, vì đằng nào giơ vợt ra đỡ cũng bung ra ngoài, đứng im cho đỡ mất công :D. Hãy hỏi @DambeoHD cảm nhận sau khi trải qua những phút giây kinh hoàng với Janus của anh và mặt Timo Boll của @Profess.medical :D
Haha, anh có chém quá ko vậy? :D:D:D @DambeoHD mà cũng bị kinh hoàng sao? Nhưng đúng là tune chuẩn lên oánh cũng phê, em vẫn thích cái mặt lót vàng, anh @Dũng Cửu SHOP ơi, giá có mặt màu đen lót vàng nữa thì toẹt vời

thanh nguyen

Trung Sỹ
Hì hì không phải vấn đề mình phân phối độc quyền hãng Janus nhưng khách quan thì cây này nếu chơi hay hơn zhang zike rồng xanh thật cả tốc độ lẫn kiểm soát :D anh em xin đừng chém nhá :D
nhưng a e kinh tê yếu nhưng đam mê côt xịn nên chú ý e này!đang đánh côt thuần gỗ cho tốt năm sau sẽ rươc e này!

phunguyen

Binh Nhì
Nghe các bác rv tốt quá. Em định tích lúa làm quả Mapple VII mà đọc xong đổi ý chơi luôn cây này. Bao giờ nhận hàng em test so sánh với Mapple VII, Sardius, với Cornilleau Absolum (những cây em có thể mượn chơi thử bên clb) cho các bác khác tham khảo. Chúc D9 thành công với dòng sp mới này.

Minh_Son

Trung Uý
Thật đánh tiếc không phải bản clone bản này là mẫu hãng Janus gia công :)
Janus là hãng gia công về gỗ không chỉ bóng bàn mà cả gậy bóng chầy , các sản phẩm gỗ cho rất nhiêug bộ môn thể thao bác nhé ^_^
Anh D9 cho em hỏi giơ bóng của em cả công lẫn thủ và ve trái bạt phải phát lực đột ngột thì nên dùng combo cốt này với hai mút nào ạ. Em cảm ơn

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh D9 cho em hỏi giơ bóng của em cả công lẫn thủ và ve trái bạt phải phát lực đột ngột thì nên dùng combo cốt này với hai mút nào ạ. Em cảm ơn
Janus fh : hexer duro +bh: hexer duro
Nếu giá vừa phải
Fh: hexer duro + bh: janus (200k)
Em đang đánh cây này với 2 mặt janus berseker 2 cũng khá ổn ^_^

Last edited:

phunguyen

Binh Nhì
Mình đã nhận hàng và chơi thử được một tuần. Nhìn chung là hài lòng với chất lượng. Cốt cho cảm giác rung, tiếng kêu chát chát rất đã. Khởi điểm cặp mặt tàu theo combo D9 giới thiệu. Mai mốt có thể sẽ thử mặt khác xem sao. D9 có test mặt nào đánh giá cao hơn thì giới thiệu giùm nhé.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mình đã nhận hàng và chơi thử được một tuần. Nhìn chung là hài lòng với chất lượng. Cốt cho cảm giác rung, tiếng kêu chát chát rất đã. Khởi điểm cặp mặt tàu theo combo D9 giới thiệu. Mai mốt có thể sẽ thử mặt khác xem sao. D9 có test mặt nào đánh giá cao hơn thì giới thiệu giùm nhé.
Thanks bác ^_^ có hexer duro :750k rất hợp cây này ^_^

Bình luận từ Facebook