Tq, Hot!!! Topic bán mút vợt số lượng nhiều năm thứ 2! Cập nhật liên tục...

tiendl

Binh Nhất
có mut donic acuda hay jo gold thi cho e dat gach nha.nếu có mút tặng thì A cho e đăng ký 1 miếng luôn nha.hhihiih. thankssss!

Last edited:

avx8386

Moderator
cho mình đặt một đôi Nitaku flyaat hard (đỏ) và soft (đen ) Thank
hay Macro Era 425 (den)
Rakza 7 Yasaka (Đỏ)
Nittaku FASTARC G1(đỏ)+ đen
ban co cặp nào thỏa như trên thi cho minh đat gạch nhé và báo g.Tía tiền nhé.THANK

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý
có mut donic acuda hay jo gold thi cho e dat gach nha.thankssss

Có acuda nhưng nó ra đi rồi bác có đúng 2 miếng, đành hẹn bác đợt sau vậy hì. Em đặt gạch miếng acuda turbo s1 nhé!! Cho em thông số độ dài và tài khoản vô hòm thư nhé! Em cám ơn!

bongbanST

Trung Uý
Ối trời ơi ! mút đâu mà nhiều thế ? Bạn cho mình hỏi bạn có mút Daker không ? kích thước 150 X156 cành mới càng tốt .thank

hatuanvinh

Binh Nhất
Em chụp ảnh post lên giống anh Phan docmaorg để mọi người tham khảo cho nó trực quan đi em. Anh cũng đang muốn mua 1 đôi tặng bạn đây!

NghiaBum

Thượng Sỹ
Cho anh đặt gạch ten 05 đen và 05fx đỏ nhé em trai, tối hôm nào vào Trần Quốc Toản mang theo anh lựa lấy luôn nhé, thanks em :)

hữu bằng

Trung Sỹ
bác cho e đặt gạch 1 miêng màu đen giá rẻ nhất nhé!!!!!!!!!
ưu tiên (ten64,raka7,caliba ) giá vừa vừa e vẫn múc

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý
Cho anh đặt gạch ten 05 đen và 05fx đỏ nhé em trai, tối hôm nào vào Trần Quốc Toản mang theo anh lựa lấy luôn nhé, thanks em :)

Ten 05 ( đầy đủ độ dài ) và 05 fx theo em nhớ thì ra đi hết rồi anh, để em kiếm rồi có gì mai em vác qua cho anh Còn rất mới nhưng cắt cho cốt thìa nên bị hụt ở dưới, hiện tại còn ten 25, 64

Bình luận từ Facebook