TQ - Hot Tenergy đã qua sử dụng hàng xách tay chuẩn, uy tín,chất lượng [ Trinhruoi ]

trinhruoi

Thượng Sỹ
Những miếng cuối cùng của đợt hàng này về mình đã up lên. mọi người nhanh tay ủng hộ nhé. toàn hàng đẹp, chất lượng, giá phải chăng luôn ạ ^^ thank các bác đã quan tâm. hjhj

trinhruoi

Thượng Sỹ
đặt gạch em số 202 và 209
Chuyển hàng đến khu vực Bách khoa, HBT, HN
Thanks a lot

2 miếng đó có anh gọi điện đặt gạch trc a nên e đã bán rồi ạ. e sắp có đợt hàng mới. a xem rồi ủng hộ e nhé. thank a

trinhruoi

Thượng Sỹ
dạo này e bận quá. mà hàng lại lâu về nên topic hơi bị mốc. các bác thông cảm giúp e nhé ^^:zingme10:
Mai e có hàng mới về. mong các bác ghé thăm để topic mình lại đông vui ạ. :zingme14: thank all !!!

hungtv2002

Đại Tá
Hàng mới đang đc up dần ạ. các bác ghé xem nhé. nóng hổi nóng hổi :zingme14: thank ạ.
hik, chụp bằng flash bị bóng sáng nên kg đẹp rùi e ạ. Up nhanh lên, nóng lòng rùi đó, nhớ jữ lời hứa úp cả avata của e nữa nha....

trinhruoi

Thượng Sỹ
hik, chụp bằng flash bị bóng sáng nên kg đẹp rùi e ạ. Up nhanh lên, nóng lòng rùi đó, nhớ jữ lời hứa úp cả avata của e nữa nha....

vâng. đúng rồi a ạ. tại flash. nhưng tắt flash đi nó lại tối um. nên thôi e đành chụp tạm vậy ạ.hjhj đây là diễn đàn bóng bàn có khi e up avata bóng bàn thôi.ko lạc chủ đề mất ạ. :zingme10:

hungtv2002

Đại Tá
J
vâng. đúng rồi a ạ. tại flash. nhưng tắt flash đi nó lại tối um. nên thôi e đành chụp tạm vậy ạ.hjhj đây là diễn đàn bóng bàn có khi e up avata bóng bàn thôi.ko lạc chủ đề mất ạ. :zingme10:
, hik... E cứ úp lên có sao đâu... Vừa lựa mút vừa ngắm người đẹp càng dễ lựa. Em chụp bằng đt hay máy ảnh... Nếu chụp tối cố gắng bật nhiều điện lên, bóng đỏ càng tốt nhé... Vì phải chụp gần nên nó sẽ bị bóng flash hắt ngưọc lại nên cố gắng dùng ánh sáng thường kg nên dùng flash... Và khi chụp nên chụp ở một góc độ hơi nghiêng không nên chụp trực diện vuông góc như vây...

trinhruoi

Thượng Sỹ
J, hik... E cứ úp lên có sao đâu... Vừa lựa mút vừa ngắm người đẹp càng dễ lựa. Em chụp bằng đt hay máy ảnh... Nếu chụp tối cố gắng bật nhiều điện lên, bóng đỏ càng tốt nhé... Vì phải chụp gần nên nó sẽ bị bóng flash hắt ngưọc lại nên cố gắng dùng ánh sáng thường kg nên dùng flash... Và khi chụp nên chụp ở một góc độ hơi nghiêng không nên chụp trực diện vuông góc như vây...

Vâng ok a.thank a nhiều nhé. e sẽ tiếp thu để thử chụp những miếng sau xem có tiến bộ hơn ko. hj

Bình luận từ Facebook