TQ-HN cần Sar tem bạc

Quạt mo

Đại Tá
Hỏi roài, mấy chỗ đấy đều kêu hỏi @Quạt mo trước đã.
:mad:Chậc, quan liêu quá, thế thì mất mặt với người nước ngoài quá ( nhất là mấy anh tư bản USA). Thôi bác cầm tạm mấy xấp USD đến đó lấy hàng về. Em bận tí, tết Công Gô em xử lí.

sonkotia

Đại Tá
Không quảng cáo "cốt, vợt" hiện đại nha.:oops:. Thích chẳng biết mua ở đâu.
Cốt đấy thẳng ( ST) nhưng hơi cong tí... Mặt cốt giống Stiga Optimum hoặc Donic devin chỉ khác là ko phải hình tròn bầu dục mà là hình......:D:D:D

o3ma

Đại Tá
Đẩy lên trang nhất, tiếp tục tìm kiếm nào. Bác nào có cho xin hình ảnh kèm theo "âm thanh" luôn nha. Thanks

archer

Đại Tá
Chúc mừng bác 3 có số đẹp, khao anh em đi nàooooo :D

archer

Đại Tá
Chịu ông đấy, sắc bén hơn CIA. Từ chiều đến giờ làm khoảng chục chai bia rôì nền cũng chẳng để ý. Giờ vẫn phê quá.
Cái này ko phải e theo dõi bác, mà có theo dõi cũng còn lâu mới được, tỉ lệ thấp hơn xổ số nữa :D
Tự dưng đọc bài thấy nhớ bác @Daoky09 , lại nhớ hôm bia bọt bác nói số like vượt số còm, e mới mở ra xem cái thì chộp đc số đẹp nuôn =))
Cái này gọi nà quá có ruyên rầu, ko khao thì nà ae bùn nắm đoá =))))))

o3ma

Đại Tá
Cái này ko phải e theo dõi bác, mà có theo dõi cũng còn lâu mới được, tỉ lệ thấp hơn xổ số nữa :D
Tự dưng đọc bài thấy nhớ bác @Daoky09 , lại nhớ hôm bia bọt bác nói số like vượt số còm, e mới mở ra xem cái thì chộp đc số đẹp nuôn =))
Cái này gọi nà quá có ruyên rầu, ko khao thì nà ae bùn nắm đoá =))))))
Sao ko nhớ hôm qua lại nhớ đúng hôm nay thế? dã man. Khao hả? ok thôi. Đơn giản ko phải khao mà mời mấy chú tụ tập cho vui thôi.

o3ma

Đại Tá
Tiếp tục tìm kiếm nào. Bác nào có mà muốn thay đổi không khí thì quăng lên đây. Rất nhiều ae cũng đang săn lùng.

Bình luận từ Facebook