TQ Cần mua Donic cán cong

doniccancong

Binh Nhì
Như tiêu đề e là mem mới xin chào ae diễn đàn. E Cần mua 1 e Donic cán cong ai có xin cho e hình và giá lên pic luôn nhé...cho e sđt để Liên lạc luôn nhé...giá SV thôi vì e đang muốn thử nghiệm. Thank ae đã đọc tin

sonkotia

Đại Tá
Dòng Donic cán cong này chơi hay lắm đấy, và nó vẫn có một chỗ đứng riêng trong giới bb...he he he mình hiện có 2 e cán cong 1 e carbon và 1 e thuần gỗ. Bạn cho mình gmail mình gửi ảnh cả 2 e cho nhé...nếu ưng thì chia cho bạn 1 e..............avata là hình trên mạng hay .... Xinh quá:D

sonkotia

Đại Tá
Đang làm chương trình giao lưu gặp mặt người thân của chiến sĩ Hoàng Sa - Trường Sa...chiều về sẽ úp ảnh của a Donic cong còn lại cho ae chém

sonkotia

Đại Tá
Hình ảnh đây :D Nói chung e này còn khoảng 85%

sonkotia

Đại Tá
Buổi tối chụp dưới ánh điện nhìn ko đã mắt... Ở ngoài nhìn nét hơn nhiều. Vết sứt ở chỗ 2 3 giờ là vết cũ lúc mua...mua về cất tủ để sưu tầm:rolleyes: mình chơi chính là cán ST cán này cầm ko quen...cán này mà đánh quen, chơi đc 2 càng thì thôi rồi:D

doniccancong

Binh Nhì
Em nhận được vợt rùi, thank a nhìu, cốt đẹp và mới quá nhìn e ko nghĩ là mới vậy. Tạm biệt a hen giao dịch với a lần sau. Mua của a thích thật nhận vợt ngay trong buổi chiều, nhà a có mấy xe và chạy những tuyến nào vậy, hôm nào gửi đồ cho e gửi ké nhé. Hi

sonkotia

Đại Tá
Em nhận được vợt rùi, thank a nhìu, cốt đẹp và mới quá nhìn e ko nghĩ là mới vậy. Tạm biệt a hen giao dịch với a lần sau. Mua của a thích thật nhận vợt ngay trong buổi chiều, nhà a có mấy xe và chạy những tuyến nào vậy, hôm nào gửi đồ cho e gửi ké nhé. Hi
Ha ha a nói mà e ko tin. Nhà có 3 xe chạy HN 1 xe chạy GBat sáng đi chiều về, 1 xe chạy MĐinh sáng đi chiều về, 1 xe chạy MĐinh trưa đi ngủ lại đêm sáng sớm về...gửi đồ thì OK đảm bảo luôn. Nếu e có đi đâu ra HN thì nói a, a sẽ đưa e đi:rolleyes::D:D:D:p:p:cool::cool:

doniccancong

Binh Nhì
Ha ha a nói mà e ko tin. Nhà có 3 xe chạy HN 1 xe chạy GBat sáng đi chiều về, 1 xe chạy MĐinh sáng đi chiều về, 1 xe chạy MĐinh trưa đi ngủ lại đêm sáng sớm về...gửi đồ thì OK đảm bảo luôn. Nếu e có đi đâu ra HN thì nói a, a sẽ đưa e đi:rolleyes::D:D:D:p:p:cool::cool:
Thôi a cho iêm xin

kan_lee

Trung Sỹ
Bác Sonkotia này thấy e thích hàng cong mà làm tới.e chỉ thu thôi chứ chưa có y định ăn đời o kiếp với mấy a cong cong đâu.

Bình luận từ Facebook