TQ - Cần mua cốt Nittaku Barwell Fleet

ndqtvn

Binh Nhì
Nhận xét chung là tốc độ cao, bóng đi xoáy, chỉ lướt nhẹ đã xoáy rất nhiều (em đánh FH ten 05). Do mặt BH em đánh gai nên cốt nặng phần cán hơn, dán 2 mặt mút chắc sẽ cân bằng. Cốt này rung nên bác nào đánh cốt cacbon quen cầm đánh đều một lúc sẽ hơi mỏi tay, em đánh cả tuần mới quen, nhưng bù lại có cảm giác bóng tốt hơn hẳn. Cốt độ cứng không bằng Sadius nên bạt bóng cần úp vợt nhiều, nếu không bắn chim ngay. Do trình độ gà mờ nên hiện em vẫn đang mò mẫm tiếp :D

xenium

Trung Sỹ
Hi cả nhà.
Sáng nay đã đặt gạch được 1 em bawell fleet cán St nặng 87 g.
Mai nhận hàng, không biết có như lời nói không.

ndqtvn

Binh Nhì
Bác gạch được cốt ở đâu hay thía? Điểm mạnh cũng như điểm yếu của cốt này em nghĩ là mọi thứ hầu hết đều ở mức trung bình khá. Tức là điểm mạnh là: cốt phù hợp với mọi lối đánh, khả năng thích ứng tốt. Điểm yếu cũng là do phù hợp với mọi lối đánh nên nó không có nét đặc trưng rõ rệt, khi lên trình độ cao, người ta thường tìm cốt phù hợp với lối đánh của mình nhất, phát huy tối đa ưu điểm của mình.

xenium

Trung Sỹ
Bác gạch được cốt ở đâu hay thía? Điểm mạnh cũng như điểm yếu của cốt này em nghĩ là mọi thứ hầu hết đều ở mức trung bình khá. Tức là điểm mạnh là: cốt phù hợp với mọi lối đánh, khả năng thích ứng tốt. Điểm yếu cũng là do phù hợp với mọi lối đánh nên nó không có nét đặc trưng rõ rệt, khi lên trình độ cao, người ta thường tìm cốt phù hợp với lối đánh của mình nhất, phát huy tối đa ưu điểm của mình.
Mai nhận hàng em sẽ post ảnh em nó lên. Em gà loại 1, thấy đẹp mua về chơi thôi. Chắc đánh hỏng cây này sẽ có câu trả lời : em nào hợp với mình nhất.
Thanks bác góp ý.

noobteam

Trung Uý
Mình bán cây này rồi, nhưng vẫn nghĩ nó là cốt vợt hay , ít nhất là FH.
Chỉ chú ý nó là dòng cốt rung, nên nếu ai đang chơi cốt không rung(vd: sadius) thì cần tìm hiểu kỹ.

Anh em có thể tham khảo thêm: http://bongban.org/threads/review-cot-nittaku-barwell-fleet.1132/

ndqtvn

Binh Nhì
Mai nhận hàng em sẽ post ảnh em nó lên. Em gà loại 1, thấy đẹp mua về chơi thôi. Chắc đánh hỏng cây này sẽ có câu trả lời : em nào hợp với mình nhất.
Thanks bác góp ý.
Bác gà giống em thế. Nếu mới tập cây này khá hợp đấy, dễ kiểm soát mà. Cắt, giật đều xoáy ^_^

ndqtvn

Binh Nhì
May đấy, lỡ mà yêu em bansaltec inner or outer thì chắc bác ra đê hóng gió với em, em đấy hàng new tận 6 củ khoai cơ

xenium

Trung Sỹ
Đây là dung nhan em nó.

Attachments

832 KB · Đọc: 0
    880.2 KB · Đọc: 0
    713.4 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook