Hà Nội TQ BN victas fire fall sc + nittaku

raovat

Trung Tá
Cam
Cây Ishlion nếu so sánh với Sar thì có gì hay hơn ko pác @raovat nhỉ? Cán vợt cầm có thoải mái hơn Sar ko? Và nếu có giá tốt hơn thì inbox cho mình nhé. Thấy cây đó đẹp quá
Hi nhìn e nó đẹp thế chắc chắn chơi là phê rồi. Cây này cán st nên em cho đi chứ fl thì ko bán đâu. Còn so sánh thì cầm nhẹ hơn cảm giác vừa tay và cán ko trơn như sar. Đánh êm hơn tmb alc

AndroCS7

Đại Tá
Cam

Hi nhìn e nó đẹp thế chắc chắn chơi là phê rồi. Cây này cán st nên em cho đi chứ fl thì ko bán đâu. Còn so sánh thì cầm nhẹ hơn cảm giác vừa tay và cán ko trơn như sar. Đánh êm hơn tmb alc
ishilion là 1 trong những cây vợt nhẹ nhất, chỉ khoảng 75, 76g thôi. Tốc độ khá, kiểm soát cao, dễ kết hợp mặt. Nhìn chung là 1 cây vợt rất hay :D

raovat

Trung Tá
ishilion là 1 trong những cây vợt nhẹ nhất, chỉ khoảng 75, 76g thôi. Tốc độ khá, kiểm soát cao, dễ kết hợp mặt. Nhìn chung là 1 cây vợt rất hay :D
Cám ơn các chuyên gia đã từng chơi ishilion. Cây này của e cân bên nhạt là 79g

raovat

Trung Tá
Chờ đợi từ T7 đến hôm nay đã rước đc e về. Chiều nay đã cùng e ra trận và bước đầu đã cảm thấy rất iu e.
Đợi chờ là hạnh phuc ma. Xin chuc mung a lay dc vo nhu ý. Xinh dep lai hiem nua. E nghe noi bướm ko đẻ dòng này nữa

pmhung

Trung Uý
Đợi chờ là hạnh phuc ma. Xin chuc mung a lay dc vo nhu ý. Xinh dep lai hiem nua. E nghe noi bướm ko đẻ dòng này nữa
Cũng bực lém đón chú ah, tụt mất nhiều cảm xúc lém. Nhưng chiều nay lại iu đời hơn, hihi. Tks H vì đã bắt a chờ lâu

Bình luận từ Facebook