TQ-Bán Timoboll ALC 99%

phungducthang

Đại Tá
Thằng Kenta đánh ALC mà bác,liên quan phết nhưng k nhiều :))
Kenta cầm cây ALC làm riêng cho anh ta, còn ALC mà Butterfly bán thì gần giông thôi. Cũng như các cây Timoboll hay Jang Jike không có nghĩa là các danh thủ này cầm chính những cây mà chúng ta mua được ở cửa hàng bán tự do.
Nợ hình anh em hơi lâu vì bạn tôi đi vắng chưa chụp ảnh được, chắc tối nay sẽ có.

tuankhoai

Đại Tá
Ko biết hình thức còn ok ko bác, chơi 2 tháng chắc cũng lấm bụi trần rùi bác Thắng nhỉ. bác cho em hỏi cốt nặng bao nhiêu gr vậy? có gì bác để cho người Phú Thọ giá tốt nhé:p

phungducthang

Đại Tá
Ko biết hình thức còn ok ko bác, chơi 2 tháng chắc cũng lấm bụi trần rùi bác Thắng nhỉ. bác cho em hỏi cốt nặng bao nhiêu gr vậy? có gì bác để cho người Phú Thọ giá tốt nhé:p
Biết Phương kiểm lâm Tân Sơn không? nó mới đi đánh giải về đấy, cốt này tôi mua cho nó và nó luôn quấn cán nên chắc còn mới.

trung2409

Trung Uý
Tôi đã up ảnh cây ALC lên trang đầu, các bạn xem nhé, xin lỗi vì để các bạn chờ lâu.
Mực dính rồi kìa bác.... 2tr em gạch con này như đã nhắn tin, nếu ai trả hơn bác bán, trả bằng thì bác để cho em, còn trả dưới thì.... tùy bác...

phungducthang

Đại Tá
Các bạn thông cảm tôi up hình công khai, nên không gửi riêng vào inbox nữa. Nếu đến sáng mai không bạn nào trả hơn tôi sẽ giao dịch với bạn trung2409 (Thế Trung nha?)

trung2409

Trung Uý
Các bạn thông cảm tôi up hình công khai, nên không gửi riêng vào inbox nữa. Nếu đến sáng mai không bạn nào trả hơn tôi sẽ giao dịch với bạn trung2409 (Thế Trung nha?)

Em mua Almutar, xin phép hủy gạch bác nhé.... cảm ơn bác, up chúc hàng mau bay

delpiero104

Thiếu Uý
Mua hộ ông anh nhưng do của mặt vợt có chữ ký lên em không lấy cốt nữa nhé.Xin phép huỷ gạch cho một cốt hay giá hợp lý.

tosiosHD

Đại Tá
Mua hộ ông anh nhưng do của mặt vợt có chữ ký lên em không lấy cốt nữa nhé.Xin phép huỷ gạch cho một cốt hay giá hợp lý.
+Trời ơi, bạn này khó tính quá. Mặt vợt có chữ ký chứ có phải cán vợt có chữ ký đâu. Chữ ký có ảnh hưởng gì tới chất lượng của vợt đâu. Khi dán mút vào thì làm gì có nhìn thấy gì nữa. Nếu không thích bạn có thể xoá chữ ký đi mà. Cốt này hay đấy, nếu thích thì mua đi bạn ạ!

lgnam

Thượng Sỹ
+Trời ơi, bạn này khó tính quá. Mặt vợt có chữ ký chứ có phải cán vợt có chữ ký đâu. Chữ ký có ảnh hưởng gì tới chất lượng của vợt đâu. Khi dán mút vào thì làm gì có nhìn thấy gì nữa. Nếu không thích bạn có thể xoá chữ ký đi mà. Cốt này hay đấy, nếu thích thì mua đi bạn ạ!

xóa chữ kí kiểu j hả bác. nếu xóa đc chắc chắn e ý đi nhanh thôi. bề mặt còn mới lắm

tosiosHD

Đại Tá
Dùng cồn 90độ dùng để nướng mực ấy, dùng bông khô chấm cồn xoa nhẹ là hết ngay mà. Nếu theo cách bạo lực có thể dùng bông tẩm xăng xoa nhẹ là hết ngay mà.

Bình luận từ Facebook