TQ- Bán nittaku Ludeack fleet cán ST

KGB

Trung Uý
Bán giúp anh bạn . trọng lượng 87 gr ( tem đồng , lục giác ) . mặt và cạnh không trầy xước . giá 2 triệu bao ship

KGB

Trung Uý
ae pm trả giá nhiều quá , anh bạn đồng ý fix xuống 1,9 triệu, hết trưa mai không ae nào lấy thì KGB sẽ công khai thu hồi cho anh bạn mình thoải mái về tư tưởng
:zingme29:

Quạt mo

Đại Tá
Càng nhìn càng thấy thích, mà thích nhất cái cán mới ác chứ. Cái chân giục cái tay cầm cái thẻ chạy ra cây ATM mà cái đầu lại bảo thôi. he he:zingme52:

KGB

Trung Uý
Càng nhìn càng thấy thích, mà thích nhất cái cán mới ác chứ. Cái chân giục cái tay cầm cái thẻ chạy ra cây ATM mà cái đầu lại bảo thôi. he he:zingme52:

đúng là cán rất đẹp, cây này cán ST cầm cực gọn , rất thoải mái . cây này trước đây của KGB, sau khi đi giang hồ 1 vòng chắc quay về với mình quá , hahaha

Hinoki_Co

Trung Tá
Nhà bác KGB là CC cao cấp à, sàn gỗ đẹp quá, quên up cho cây vợt đẹp nữa :zingme5:
đúng là cán rất đẹp, cây này cán ST cầm cực gọn , rất thoải mái . cây này trước đây của KGB, sau khi đi giang hồ 1 vòng chắc quay về với mình quá , hahaha

Quạt mo

Đại Tá
Các bác quyết đi thôi, hàng đẹp giá đúng rồi, suy nghĩ làm gì 1 2 trăm nghìn, mấy cốc bia thôi mà. Em sợ loạn đao chứ không là xúc ngay từ lúc lên, không phải suy nghĩ.
Nói thêm: Hàng bác Dũng lúc nào cũng đẹp hơn trong hình, bác này chụp ảnh kém lắm.

Last edited:

KGB

Trung Uý
có gạch , nếu gạch vỡ thì em nó sẽ ở lại với KGB , đợi hết đau tay chơi lại :zingme52: . close topic , thank all !

JoKyo

Trung Sỹ
Cái cán của em Ludeack đẹp lung linh, em thấy đây là một trong những cốt vợt vân gỗ trên cán đẹp nhất.

Bình luận từ Facebook