TQ-Bán Nexy Sahara , cán FL đời đầu ( 100%)

cj46

Đại Tá
E bị lác chắc a bị đui...a xem lại ông chủ thớt viết gì ở lời trích dẫn của e..a mới phải đi khám mắt đê....
Mấy cây nexy vô keo từ khi sinh ra đó. Mình có mấy người bạn mua mới mà nhìn cứ lem nhem như hàng vô keo lỗi

phungducthang

Đại Tá
Chưa một lần được thử Sahara không biết cảm giác thế nào? Ai cho tý rv được không ah.
-----------
Sahara là một sản phẩm của Nexy (Hàn Quốc), trong các cốt của Nexy chỉ có Sahara là handmade. Sahara là một cốt cứng (OFF+) 3 gỗ + 2 Carbon, mặt Hinoki được xử lý rất đặc biệt. Sahara tuy cứng nhưng kiểm soát bóng cực tốt khi xử lý bóng ở tốc độ cao, Sahara thuộc hàng "sát thủ" khi tấn công, tuy cứng nhưng khả năng kê chặn không chê vào đâu được....
Cây Sahara này là phiên bản cũ sx khoảng năm 2008 hoặc 2009 gì đó (VN theo tôi biết chỉ có khoảng 30 cây) thuộc hàng hiếm. Phiên bản cũ có nhược điểm là cán hơi mỏng cầm lỏng tay....
Nếu bạn tìm kiếm 1 cây: Hiếm, sát thủ và handmade thì đừng băn khoăn gì nữa, khó tìm được cây thứ 2 như vậy.

cj46

Đại Tá
-----------
Sahara là một sản phẩm của Nexy (Hàn Quốc), trong các cốt của Nexy chỉ có Sahara là handmade. Sahara là một cốt cứng (OFF+) 3 gỗ + 2 Carbon, mặt Hinoki được xử lý rất đặc biệt. Sahara tuy cứng nhưng kiểm soát bóng cực tốt khi xử lý bóng ở tốc độ cao, Sahara thuộc hàng "sát thủ" khi tấn công, tuy cứng nhưng khả năng kê chặn không chê vào đâu được....
Cây Sahara này là phiên bản cũ sx khoảng năm 2008 hoặc 2009 gì đó (VN theo tôi biết chỉ có khoảng 30 cây) thuộc hàng hiếm. Phiên bản cũ có nhược điểm là cán hơi mỏng cầm lỏng tay....
Nếu bạn tìm kiếm 1 cây: Hiếm, sát thủ và handmade thì đừng băn khoăn gì nữa, khó tìm được cây thứ 2 như vậy.
ôi chiên gia Nexy đã lên tiếng thì chuẩn ko chỉnh.

Last edited:

delpiero104

Thiếu Uý
-----------
Cảm ơn bạn đã Rv một cốt vợt hay!

Timibun

Binh Nhất
-----------

Anh Thắng cho em xin phép bổ sung thêm 1 chút xíu nhé: cây này đánh tương tự Sardius. Độ sát thủ thì không bằng nhưng kiểm soát thì theo em tốt hơn một chút, bù qua sớt lại thì 2 cây này một 9 một 10. Ban đầu em dán 2 mặt Bryce Speed đánh không tốt lắm, nhưng sau đó khi đổi qua Xiom Omega IV Euro (FH) và Donic Blue Fire M3 (BH) thì hoàn toàn thỏa mãn. Cái này là cảm nhận cá nhân và nhận xét trên trình độ của bản thân thôi.

cj46

Đại Tá
Biêt Cj46 toan chơi hang re tiên rôi... mây cây Ross đăt mua băng $ tư Hoa Ky đâu review cho anh em xem đi...
ax, anh nói vậy em ôm đá gạch cả đống giờ anh Thắng. Cây đó kẹt tiền nên em ko lấy được giấy khai sinh của nó, ko có giấy khai sinh cầm vợt ra đánh thì bị mang tiếng chôm vợt anh ạ. Muốn thử hàng mà ko được anh ạ

phungducthang

Đại Tá
ax, anh nói vậy em ôm đá gạch cả đống giờ anh Thắng. Cây đó kẹt tiền nên em ko lấy được giấy khai sinh của nó, ko có giấy khai sinh cầm vợt ra đánh thì bị mang tiếng chôm vợt anh ạ. Muốn thử hàng mà ko được anh ạ
---------
Ủa, vậy ra là lượm được ở bên Mĩ à???

Bình luận từ Facebook