TQ Bán cốt Galaxy Yinhee chuyên đánh mặt Tàu fullbox

bachikho

Đại Tá
bác có vẻ ko đọc kỹ nhưng lại thích vặn vẹo nhỉ:
thật ra có nhiều điều P-500 nói tui cũng ko tán thành, nếu mút tàu cứ cứng là hay thì tại sao tụi CNT lại đánh 40.5 độ chứ ko phải 42?
nếu 729 ngon thế tại sao 100% tụi CNT đánh DHS?
cũng như nếu nói đầy miếng ngon mà rẻ tại sao ten vẫn hút khách và đắt hàng thế?
như cá nhân tui cũng là ng chịu khó thay đổi và trải nghiệm thì thấy các miếng tàu lai đánh ko thể hay như H3/TG3, bên BH thử chán rồi chả thấy miếng nào hơn đc ten cả (đây là cảm nhận cá nhân, còn người khác có thể có ý kiến khác) :)
cũng như gần đây tụi trẻ CNT đua nhau đánh alc (kể cả Ma Long cũng chuyển từ thuần gỗ sang cốt composite), cũng có thắc mắc tại sao lại thế, đến lúc thử thì mới thấy nó đều có lí do của nó cả, tóm lại là nghe cứ nghe nhưng nên có suy ngẫm và thử nghiệm chứ ko phải cứ ng ta nói j là mình tin nấy

Last edited:

subin

Đại Tá
bác có vẻ ko đọc kỹ nhưng lại thích vặn vẹo nhỉ:

cũng như gần đây tụi trẻ CNT đua nhau đánh alc (kể cả Ma Long cũng chuyển từ thuần gỗ sang cốt composite), cũng có thắc mắc tại sao lại thế, đến lúc thử thì mới thấy nó đều có lí do của nó cả, tóm lại là nghe cứ nghe nhưng nên có suy ngẫm và thử nghiệm chứ ko phải cứ ng ta nói j là mình tin nấy

đâu có bác....hehehe....bác đang chơi combo gì thế ?

bachikho

Đại Tá
TG3 blue - Kong Linghui Special - Ten 05FX, tính thử vis mà đang đánh KLHS ngon quá nên chưa muốn đổi (nếu đánh cả 2 cùng lúc thì xuống tay lắm)

bachikho

Đại Tá
ko rõ nữa, hôm trc thấy có bác rao con tem đồng ko số nát lắm mà 3 củ, của tui là tem đồng có số mà ngon hơn con kia, đang tính giao lưu với vis để thử cảm giác

Shikagm

Trung Uý
Bảo kiếm đem giao lưu uổng vậy anh :D
TG3 blue anh mua bao nhiu vay cho em biet dc ko?
ko rõ nữa, hôm trc thấy có bác rao con tem đồng ko số nát lắm mà 3 củ, của tui là tem đồng có số mà ngon hơn con kia, đang tính giao lưu với vis để thử cảm giác

bachikho

Đại Tá
con đó trước mua 2nd thôi, chưa đủ đk để chơi hàng new, cốt hay ten cũng toàn 2nd mà :)
hình như trước đến h trên này cũng mới thấy có con đó được rao bán, còn ai có cũng giữ xài thì phải

Last edited:

Bình luận từ Facebook