[TPHCM-TQ] Hàng butterfly,darker từ Nhật giá tốt giảm 200k->600k!!!!!!!!

jack2309

Trung Uý
Em nó ăn Tết còn anh thì nhịn em à! :(
Hahaha..niềm đam mê vô tận mà! em đặt hàng xong rồi,giờ chờ ngày cho mấy em nó về! có 1 cây Speed 90 có gì về chiêm ngưỡng trc rồi quyết định nhé! chắc là đành phải dùng hầu bao thôi!

jack2309

Trung Uý
Lau roi khong thay ong em tra loi, up cho em mot cai. Cho mai
cám ơn anh! Từ bữa tới giờ e gặp trục trặc nhiều thứ quá,mấy ng kia làm ăn kì quá làm e mất uy tín với moi nguoi,thấy mọi người đợi e cung nóng ruột,cuối cùng e cũng đặt đc rồi nhưng lại 28/1 mới về,còn mút vợt ai đg chờ e cô gắng gửi về sơm,sau này e sẽ thay đổi cách thức làm việc,mong mọi người hiểu cho e,xin cám ơn a đã quan tâm

jack2309

Trung Uý
Up phụ chú em đồng môn. Chúc chú buôn bán đắt hàng. Khi nào có dịp ghé ủng hộ ét vê điên nặng ^___^

haha..ông anh nào đấy,cho đệ xin danh tánh,a học khóa mấy,28/1 này hàng về rôi,vui quá cuối cùng cũng đc...

lmtuan

Binh Nhì
haha..ông anh nào đấy,cho đệ xin danh tánh,a học khóa mấy,28/1 này hàng về rôi,vui quá cuối cùng cũng đc...

Anh học K2004 Chú chắc K2011 hả? Sinh viên mà có điều kiện chơi bóng bàn là sướng rồi. Chú có vì tình đồng môn điên nặng giúp anh săn TMB ZLC 80-82g được không?

jack2309

Trung Uý
Anh học K2004 Chú chắc K2011 hả? Sinh viên mà có điều kiện chơi bóng bàn là sướng rồi. Chú có vì tình đồng môn điên nặng giúp anh săn TMB ZLC 80-82g được không?
vay anh ra truong lâu roi à,để e xem vì nó ko để cân nặng chính xác nên cũng khó tìm lắm,nhưng e sẽ cố hỏi thử..học điện e cũng sắp điên rồi đây..haha

lmtuan

Binh Nhì
vay anh ra truong lâu roi à,để e xem vì nó ko để cân nặng chính xác nên cũng khó tìm lắm,nhưng e sẽ cố hỏi thử..học điện e cũng sắp điên rồi đây..haha

Uhm. Chú mà săn được thì ới anh. Anh kiếm một thanh bảo kiếm độc dược hòng che giấu cái trình độ bèo nhèo cho thiên hạ đỡ dị nghị ấy mà ^____^

jack2309

Trung Uý
Uhm. Chú mà săn được thì ới anh. Anh kiếm một thanh bảo kiếm độc dược hòng che giấu cái trình độ bèo nhèo cho thiên hạ đỡ dị nghị ấy mà ^____^
Oh! chứ giờ a đg đánh cây nào ZLC nặng nhiu g? có dịp bữa nào giao lưu tại Phú Thọ nhé huynh..

lmtuan

Binh Nhì
Oh! chứ giờ a đg đánh cây nào ZLC nặng nhiu g? có dịp bữa nào giao lưu tại Phú Thọ nhé huynh..

Đang oánh cây TMB ZLC 84g nhưng trình đang gà quá nên sư phụ không cho xuống núi (mấy bữa nay ổng nản quá nên kêu anh kiếm môn khác chơi). Bữa nào có dịp giao lưu bia bọt thì ok chứ bóng bàn thì anh thua luôn cho nó vuông ^___^
Mà chú bảo hàng về có cây Darker gì đó up lên cho mọi người chiêm ngưỡng với.

jack2309

Trung Uý
Đang oánh cây TMB ZLC 84g nhưng trình đang gà quá nên sư phụ không cho xuống núi (mấy bữa nay ổng nản quá nên kêu anh kiếm môn khác chơi). Bữa nào có dịp giao lưu bia bọt thì ok chứ bóng bàn thì anh thua luôn cho nó vuông ^___^
Mà chú bảo hàng về có cây Darker gì đó up lên cho mọi người chiêm ngưỡng với.
ok thôi! hàng bên nhật đã mua xong rồi,có 1 cây Speed 90,1 cây 7t,1 cây 7P-2A point carbon--tat ca đã có chủ,còn 1 cây 7P-2A 7t chưa có chủ,có gì e bảo ngta up lên xem thử..

chonmylac2

Trung Sỹ

Nói như 2 chú này là mấy ông làm điện chắc lên mây hết rồi nhỉ KKKK

Bình luận từ Facebook