(TPHCM) Sar đồng và Vis đồng lên sàn

archer

Đại Tá
Nếu đúng cây này thì Ngày đó lehuy bán cho a giá 1300k. Chính a lamtq lấy hộ a. Bạn a lamtq là A Dũng và cũng ở gần cầu giấy thì phải.
Thế thì đúng rồi đó, a bạn ấy bảo đổi cho a combo gì đó giá trị 3-5tr mới lấy đc cây Vis về, và e đã phải lấy lại giá hơn 2t5 đó. Nghĩ lại thấy bực như bị lừa nhưng thôi thuận mua vừa bán lúc ấy non nớt k biết đành chịu chứ sao việc cũng xong rồi. Sau đó e bán lại 2t5 kèm 1 mặt Xiom và 1 mặt ten 64, kể ra lỗ be bét :)

truongtxt

Đại Tá
Thế thì đúng rồi đó, a bạn ấy bảo đổi cho a combo gì đó giá trị 3-5tr mới lấy đc cây Vis về, và e đã phải lấy lại giá hơn 2t5 đó. Nghĩ lại thấy bực như bị lừa nhưng thôi thuận mua vừa bán lúc ấy non nớt k biết đành chịu chứ sao việc cũng xong rồi. Sau đó e bán lại 2t5 kèm 1 mặt Xiom và 1 mặt ten 64, kể ra lỗ be bét :)
hic. combo dó a về bán dc 1000k cho 1 bạn ở hải dương. combo đó gồm 1 cốt siga cr+1 mặt ten 64 và 729 cũ

vcbshark

Đại Tá
Nếu đúng cây này thì Ngày đó lehuy bán cho a giá 1300k. Chính a lamtq lấy hộ a. Bạn a lamtq là A Dũng và cũng ở gần cầu giấy thì phải. xin lỗi chủ thớt nhé. mình ko có gì đâu . Thằng ku này nó hỏi cặn kẽ quá nên trả lời nó thôi.

Có khi phải lập topic CHỐNG LỪA GÀ để tránh tình trạng như @archer đã bị, và có thể một ngày nào đó ... nếu anh em đã không còn, mình rơi vào trong giá MÁY BAY

lehuy2507

Đại Tá
Nếu đúng cây này thì Ngày đó lehuy bán cho a giá 1300k. Chính a lamtq lấy hộ a. Bạn a lamtq là A Dũng và cũng ở gần cầu giấy thì phải. xin lỗi chủ thớt nhé. mình ko có gì đâu . Thằng ku này nó hỏi cặn kẽ quá nên trả lời nó thôi.
Anh ơi là Anh . Có 1tr2 à :cool: . Anh nói 1tr3 Em cũng không vui tý nào khi biết mình bán rẻ vậy đâu o_O

archer

Đại Tá
Em cũng 1 lần dính phải ,nghĩ cũng tội cho bác chủ thớt này vì...
Bạn mua từ mình thì phải, kể cả 2 cái mặt cũ thì cũng ko bị đắt đâu, tính ra cũng tầm 1t8 thôi, cũng hợp lí với con cốt, bị đắt là mình kìa, còn a Truongtxt có lẽ may mắn đc lehuy bán rẻ quá thôi :)

lamtq

Đại Tá
a lấy từ @lehuy2507 1.200 giúp chú đó nhé, đíu phải 1.300 đâu chú nói lung tung ae lại tưởng a lên gối nhé.

lamtq

Đại Tá
cây này có đúng bác @fangaoning đổi cho chú @archer giá đó hay ng nào khác thì e cứ alo lên nhé.
a ko dính dáng vụ này các chú đừng có lôi a vào nhé

atnguyen23

Trung Uý
Bạn mua từ mình thì phải, kể cả 2 cái mặt cũ thì cũng ko bị đắt đâu, tính ra cũng tầm 1t8 thôi, cũng hợp lí với con cốt, bị đắt là mình kìa, còn a Truongtxt có lẽ may mắn đc lehuy bán rẻ quá thôi :)
Vâng ,có ông anh gạ mua với đúng giá trị thực nhưng đời nào ,em ém hàng rồi một ngày mát giời cho đi vs đúng giá em nhập về .Dù gì cây này cảm giác vẫn rất tốt ,ôm bàn chặn đẩy cũng ngon mà.

club7337

Đại Tá
Các Pác chán thật, thuận mua vưa bán vậy mà các Pác Chém em nó te tua vậy! Của ai thì cũng không quan trọng, khi em nó ở cùng các Pác thì các Pác yếu kém không nhận ra em nó là báu vật để bây giờ lại Chém em nó te tua, chẳng thấy hay ho gì....

Bình luận từ Facebook