Topic show hàng cốt vợt của anh em.

devil_xiii

Binh Nhì
;)
Nhìn các bác show hàng kinh quá. Mạn phép chú Út (Nguoithichbongban) post lại cho anh em chiêm ngưỡng bộ sưu tập cũng như cách chụp ảnh của chú Út tuyệt vời

nhìn đẹp thật ước gì được sờ mấy em này mỗi em vài cái ;););););););););)

MaiXuanViet

Moderator
Vũ khí 1 thời
H3 Neo Market + G3 Gold

Sau đó hứng chí oánh bộ đôi này, Memo 2 khá mềm khi dùng cho FH, thua te tua.

Boll ơi, sao miếng H3 của anh bữa anh lau xong để tựa gần cái máy tính chờ cho khô, tự nhiên ăn cơm xong lấy cất thì thấy nó chuyển sang đục mò không còn bóng nữa, lau lại cũng vẫn đục. Sao vậy trời.tiếc ghê luôn :(

boll_boll

Moderator
Hỏng rồi đấy anh ạ, mặt vợt bị ố rồi do hơi nước + không khí nóng từ máy tính làm oxy hóa cái mặt vợt rồi.

hstungvta43

Trung Sỹ
Hỏng rồi đấy anh ạ, mặt vợt bị ố rồi do hơi nước + không khí nóng từ máy tính làm oxy hóa cái mặt vợt rồi.

hihi, mỗi lần chơi xong mình dùng khăn ẩm lau và để trước gió khoảng 3-5 phút thấy bề mặt không còn nước và cất vào bao luôn, như vậy mặt vợt có sao ko boll_boll?

vosidao

Trung Sỹ
hihi, mỗi lần chơi xong mình dùng khăn ẩm lau và để trước gió khoảng 3-5 phút thấy bề mặt không còn nước và cất vào bao luôn, như vậy mặt vợt có sao ko boll_boll?

Bác nên mua 2 tấm film dán mặt lại! Mặt sẽ không bám bụi,...... (20k một film )
Ko dán film nhựa, mặt Tàu mau bám buội lắm.gây hỏng mất.

tuanledragon

Trung Uý
Đoán trúng cây nào Boll kỷ niệm anh cây đó nhé. He..he....
Đùa tí chứ ai lại lấy hết đồ của Boll thì đánh bằng gì nhỉ?

zhang là vis

Đại Uý
mấy cái miếng film dán mặt vợt thì ra các cửa hàng bóng bàn là có đó ạ.Hùng Hà Hỏa Châu Đông Dương... Có khi lại còn được cho miễn phí ý chứ ạ.em bây giờ đánh mặt Đức với Nhật.cứ hà hơi rồi lau cho chuyên nghiệp nhưng lau xong thì thở ko ra hơi mệt :D

Tuancoi

Thượng Sỹ
Boll ới cái cây đỏ đỏ mà bướm thụt là cốt j thế? Nhìn màu cán thôi là đã muốn xxx vs e nó rồi haaaaaaaaaaaaaaaaa

Bình luận từ Facebook