Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

delpiero104

Thiếu Uý
Muốn lắm nhưng chẳng có thời gian mà về......Chú đạt chuyển sang ZJK ALC rồi à????
Rì viu cho anh tý cảm giác quan hệ với em nó đi....thấy em nó đẹp quá ko biết có bằng cây Jun ko????:zingme71:
Em chuyển cũng được khoảng 2 tháng rồi anh ah. Cốt này như em đánh với mặt H3 rất hợp anh ah cảm giác cốt khá tốt, độ nảy thua Jun một tẹo nhưng được cái hợp với mặt tàu và bóng đánh vào cảm giác êm hơn Jun anh ah. Cốt này đánh với mặt Ten 05 Fx cũng rất hợp.

bongban_bia

Trung Tá
Em chuyển cũng được khoảng 2 tháng rồi anh ah. Cốt này như em đánh với mặt H3 rất hợp anh ah cảm giác cốt khá tốt, độ nảy thua Jun một tẹo nhưng được cái hợp với mặt tàu và bóng đánh vào cảm giác êm hơn Jun anh ah. Cốt này đánh với mặt Ten 05 Fx cũng rất hợp.
Em đang đánh cốt và mặt leoviz sướng phết anh Đạt ah.Chiều nay thi đấu như lên đồng.:zingme14:.Hoàng Cá Mập có quay trận đấy

cuongyb

Trung Uý

- Vậy à.....êm hơn Jun thì ok đấy, mà anh thích nhất là em nó xinh - đẹp ??? thấy ae trên DĐ khen BH hay lắm ko biết thế nào?
- Anh thì từ trước toàn chơi H3 nên chọn cốt cũng phải hợp với H3 để chơi nhưng từ trước đến giờ anh mới thấy cây Jun ST là hợp nhất, vào bóng êm, ngọt, cảm giác bóng lưu trên cốt lâu hơn, nhất là quả đối giật...."Cây này anh lấy của Trinhhoaianh đời đầu" cây này chủ cũ chơi vợt dọc nên bị sửa cán bé quá, nhưng đc cái bản vợt lại quá đẹp, anh đã sửa lại thành FL, cán thửa rất vừa tay đánh ưng ý nhất từ trước tới giờ...Tuy vậy anh lại thấy thích em ZJK ZLC nhưng ko biết có hợp với mình ko???, còn ZJK ALC thì mềm, êm, kiểm soát tốt hơn nhưng tốc độ hơi thấp.... tốn sức lắm

Hoàng Cá Mập

Thượng Sỹ
Hòa Say - Đội báo CAND

Với những cú đấm trái uy lực, Hòa Say đã lội ngược dòng thành công 1-2 rồi 2-2 và chiến thắng

[video=youtube_share;9Oc2AY2b8Sg]http://youtu.be/9Oc2AY2b8Sg[/video]

delpiero104

Thiếu Uý
- Vậy à.....êm hơn Jun thì ok đấy, mà anh thích nhất là em nó xinh - đẹp ??? thấy ae trên DĐ khen BH hay lắm ko biết thế nào?
- Anh thì từ trước toàn chơi H3 nên chọn cốt cũng phải hợp với H3 để chơi nhưng từ trước đến giờ anh mới thấy cây Jun ST là hợp nhất, vào bóng êm, ngọt, cảm giác bóng lưu trên cốt lâu hơn, nhất là quả đối giật...."Cây này anh lấy của Trinhhoaianh đời đầu" cây này chủ cũ chơi vợt dọc nên bị sửa cán bé quá, nhưng đc cái bản vợt lại quá đẹp, anh đã sửa lại thành FL, cán thửa rất vừa tay đánh ưng ý nhất từ trước tới giờ...Tuy vậy anh lại thấy thích em ZJK ZLC nhưng ko biết có hợp với mình ko???, còn ZJK ALC thì mềm, êm, kiểm soát tốt hơn nhưng tốc độ hơi thấp.... tốn sức lắm
Tốc độ không thấp lắm đâu anh nhé. Tuy nhiên độ lưu bóng không được lâu, anh đánh quen Jun quen rồi thì thêm cốt mới làm gì cho loạn đao. Hay anh lại thích cả Long III nữa ah:zingme14:

cuongyb

Trung Uý
Tốc độ không thấp lắm đâu anh nhé. Tuy nhiên độ lưu bóng không được lâu, anh đánh quen Jun quen rồi thì thêm cốt mới làm gì cho loạn đao. Hay anh lại thích cả Long III nữa ah:zingme14:
:zingme21: Trước chưa tìm đc em nào hợp nên có ý định, nhưng giờ thì thôi rồi...nhưng thấy ZJK đẹp quá lại nao lòng....:zingme21: :zingme21:, À sao chú bảo bỏ tà đạo rồi cơ mà....giờ vẫn thấy chơi là sao??? Nghiện nặng quá rồi à....?

Last edited:

cuongyb

Trung Uý
em đánh loại mới ra Leoviz extrẹme .Mặt x6 cũng của leoviz đánh trái

- Chú Hòa chơi cho HC hả?????? X6 là bọt khí phải ko chú Hòa??? Dòng Leoviz đánh hay phết vào bóng ngọt, cảm giác dễ chơi, tốc độ khá OK...và còn bền nữa, anh cũng đã từng chơi cây opan, tuy vậy anh vẫn ko thích dòng này lắm vì bản vợt hơi ngắn...
- Xem clip chú Hòa chơi cứ như lên đồng ấy nhỉ....:zingme41:..., chơi hay lắm... bác thì ko thuộc trình các chú...khi nào về quê chỉ giao anh vài trận nhé....?

delpiero104

Thiếu Uý
:zingme21: Trước chưa tìm đc em nào hợp nên có ý định, nhưng giờ thì thôi rồi...nhưng thấy ZJK đẹp quá lại nao lòng....:zingme21: :zingme21:, À sao chú bảo bỏ tà đạo rồi cơ mà....giờ vẫn thấy chơi là sao??? Nghiện nặng quá rồi à....?
Giờ em đánh mặt khác không đánh được anh ah. Chắc là nghiện nặng rồi, nhưng giờ em không mua loại mặt đắt tiền nữa cứ H3 neo Market về tuned xong chiến ngon lắm mà rất kinh tế mà lại bền nữa:zingme69:

bongban_bia

Trung Tá
Hôm nào đánh giải clb em mới về anh ạ.giờ em đang loạn đao rồi.hehe.Còn cây GA mới cóng vẫn trong hộp chả nhẽ mang ra thử nốt

delpiero104

Thiếu Uý
Hôm nào đánh giải clb em mới về anh ạ.giờ em đang loạn đao rồi.hehe.Còn cây GA mới cóng vẫn trong hộp chả nhẽ mang ra thử nốt
Thì mỗi trận mang đi 3 cốt cứ đánh thắng thì thôi không đổi, thua séc nào là thay cốt séc tiếp theo :zingme14:

Bình luận từ Facebook