Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

delpiero104

Thiếu Uý
Biết rồi. Anh Đạt đây, thứ 7 về quê không vào nhà anh Pháp giao lưu với anh em Hải Hậu trên diễn đàn nhé Hoàng

nhuonghaihau

Trung Tá
[video=youtube;2GYmjGi2lGk]http://www.youtube.com/watch?v=2GYmjGi2lGk&feature=player_embedded[/video]
Trận Dược xuân Trường gặp Kiều Hải Hậu

nhuonghaihau

Trung Tá

Sobat

Trung Uý
Em cứ để ở nhà.Hôm nào anh lên Nam Định em bảo người mang ra cho nhé.Em về được có 1 ngày nên chơi ở nhà thôi
Chú về Hải Hậu giao lưu cho AE học hỏi kinh nghiệm, trình độ, hơn nữa mai bão to chắc ghẹ ế nhiều lắm kakakakakak...

bongban_bia

Trung Tá
Chiều mai em mới về Nam Định xong chiều chủ nhật lại đi rồi.Có dịp nhất định em sẽ xuống giao lưu với ae.Em sợ ghẹ dưới đấy lắm rồi.hihi

Sobat

Trung Uý
A Kiều cho e hỏi: A là ai ở trong ảnh trên vây, có phải thứ 4 từ trái sang kô ?
Anh và Dũnglt mặc áo Bướm đó anh đứng cạnh Dũng sắt cởi trần
Nhượng, Quang,..1đ/c Xuân trường không biết tên, Công, Dũng, KIều, Đang - Dũng, Dược, Toàn, Linh, 1đ/c nữa XT không biết tên.

ltdung

Trung Uý
A Kiều cho e hỏi: A là ai ở trong ảnh trên vây, có phải thứ 4 từ trái sang kô ?

Bác Kiều là người bụng to nhất trong ảnh đấy, bác nhìn là thấy ngay: chơi bóng thì đứng chình ình giữa bàn, nhưng do người to nên bóng giật, bạt không thể lọt qua được. hi hi...

bongban_bia

Trung Tá
Các bác xem cao thủ nghiệp dư bây giờ hầu như phải bụng to.hehe.Ví dụ điển hình Minh TB,Tuấn Nam Định.Riêng Tuấn béo thì lên đầu 9 rồi =))

Bình luận từ Facebook