Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

dungdienanh

Trung Uý
Ah Mình có đề xuất thế này hôm nào chia đội mình làm 2 đánh nội bộ thể thức như diễn đàn cho vui ace cho ý kiến nhé!
Đôi 1: -Nguyên-Định-Viêt Anh-Vinh-Chuyên(Chuyên đôi trưởng ,về chuyên môn nên tham khảo ý kiến thêm ace)
Đội 2: Phan-Kiên-Long-Bình-Maya (Phan đội Trưởng)
Phuơng án 2
Đôi 1:-NGUYÊN-ĐỊNH-KIÊN-VIỆT ANH-CHUYÊN
Đội 2:pHAN-BÌNH-LONG-VINH-MAYA

Last edited:

thebosshn

Thượng Sỹ
Ah Mình có đề xuất thế này hôm nào chia đội mình làm 2 đánh nội bộ thể thức như diễn đàn ace cho ý kiến nhé!
Đôi 1: -Nguyên-Định-Vêt Anh-Vinh-Chuyên(Chuyên đôi trưởng ,về chuyên môn nên tham khảo ý kiến thêm ace)
Đội 2: Phan-Kiên-Long-Bình-Maya (Phan đội Trưởng)

Em bắt kèo này. Tổ chức đi anh

kienpt108

Thượng Sỹ
kèo này khả năng đội em muốn dàn xếp tỷ số thắng lâm ly 5-4 cũng khó.haha. Cho đội 1 bổ xung thêm a dungdienanh vào cũng chưa chắc đã lâm ly.haha.

kienpt108

Thượng Sỹ
em xếp như này:
đội 1: Kiên, Long, Chuyên, Việt Anh, a Định.
đội 2: a Dũng, a Phan, a Bình, chú Nguyên, Vinh, maya.
đánh theo thể thức diễn đàn kèm 1 điều kiện là ai cũng phải ra sân (nếu có mặt).

dungdienanh

Trung Uý
kèo này khả năng đội em muốn dàn xếp tỷ số thắng lâm ly 5-4 cũng khó.haha. Cho đội 1 bổ xung thêm a dungdienanh vào cũng chưa chắc đã lâm ly.haha.
Chú muốn sang đội bác Nguyên cho cân a thấy cũng đc hay A xếp lại nhé hehehe A đang muốn xem chú rời Long ra thì hợp đôi với ai nữa Long và B Nguyên cũng vậy để con chuẩn bi những phuơng án khi k đủ quân số vc này là cần thiết chú đừng đùa nhé hehehe.

Last edited:

DambeoHD

Thượng Tá
bố nói như xong rồi, đánh đi đã!
e kết 2 đội ntn lắm ạ. k ai xương cả. hehe

chưa xem ku này thi đấu bao giờ, thấy bảo dạo này lên tay lắm! Thôi thì hãy về với đội của a, a sẽ biến e thành ngôi sao!

Last edited:

kienpt108

Thượng Sỹ
sao bác Dũng ko xếp tên bác trong đội nào thế, ko có bác thì e ko có đối trọng, đánh sẽ ko cân.haha. hay là bác né e.ohohoho.

vinhhnhb

Đại Uý
Chiều nay ra làm kèo chai nước với anh ko em ;))

a chuẩn bị đi photo thẻ sinh viên cho e nhé ! t5 tuần sau có mặt nộp cho e để e đăng kí đánh giải 19.5 của trường mình anh nhé ! t5 hạn cuối ! k nộp k đựoc đánh đâu !

dungdienanh

Trung Uý
sao bác Dũng ko xếp tên bác trong đội nào thế, ko có bác thì e ko có đối trọng, đánh sẽ ko cân.haha. hay là bác né e.ohohoho.
Chú cứ thắng trận A đề nghị đi đã thì trận sau sẽ có A vào hehe A vào h thì đội 5nguoi đội 6nguoi khó sếp và k công bằng hih!Mới lại A rất ngại phải vùi dập tài năng trẻ của đội huhu hahoho.A rất muốn xem chú đối phó với mấy cao thủ của đội ra sao huhu

Last edited:

thebosshn

Thượng Sỹ
a chuẩn bị đi photo thẻ sinh viên cho e nhé ! t5 tuần sau có mặt nộp cho e để e đăng kí đánh giải 19.5 của trường mình anh nhé ! t5 hạn cuối ! k nộp k đựoc đánh đâu !

Anh mới ra trường được 2 tháng xong. Có được đánh ko em :))
Nhưng trên thẻ vẫn đề 2012 - 2013 .
Lớp anh 30 người có 25 người vẫn còn đang học. Có 5 người được đặc cách tốt nghiệp sớm.

Last edited:

vinhhnhb

Đại Uý
Anh mới ra trường được 2 tháng xong. Có được đánh ko em :))
Nhưng trên thẻ vẫn đề 2012 - 2013 .
Lớp anh 30 người có 25 người vẫn còn đang học. Có 5 người được đặc cách tốt nghiệp sớm.

thẻ còn thì vẫn đựoc đánh mà :)) thế e mới bảo anh chứ ! t5 ra trường đưa cho e nhé ! a biết số điện thoại của anh Dương ( Ckjk Tjnh Nghjck ) bảo anh ý hộ e ! mấy anh em đánh đồng đội nhé!

thebosshn

Thượng Sỹ
thẻ còn thì vẫn đựoc đánh mà :)) thế e mới bảo anh chứ ! t5 ra trường đưa cho e nhé ! a biết số điện thoại của anh Dương ( Ckjk Tjnh Nghjck ) bảo anh ý hộ e ! mấy anh em đánh đồng đội nhé!

Còn ở HN ko anh đưa luôn cho, chứ ko mai anh về quê chắc thứ 5-6 mới lên cơ

Bình luận từ Facebook