Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

vinhhnhb

Đại Uý
Cứ thịt hết gà hàng xóm rồi sang làng bên ace lo gỉ,tâp luyện cho lên bóng đã hehehe

mình là gà hay họ là gà đây :)) nói thế mai các đội khác lại sang nhòm ngó bây giờ ạ ! năm nay trá hình nhiều lắm không đùa được đâu ạ ! :))

dungdienanh

Trung Uý
mình là gà hay họ là gà đây :)) nói thế mai các đội khác lại sang nhòm ngó bây giờ ạ ! năm nay trá hình nhiều lắm không đùa được đâu ạ ! :))
Trá hình cao quá thi đánh D ngượng mặt còn hội bình thường thôi kể cả mấy cu Từ sơn mới ra lò đội mình thịt tất mà mấy miếng này A khoái lắm thịt rất ngon mêm và thơm hohaho là hahoha

Last edited:

kienpt108

Thượng Sỹ
Tình hình là vừa chat fb với a Bình, có lẽ T7 này chưa giao lưu với Hoả Châu đc. anh em đánh nội bộ thôi. trc mắt là có 2 trận: Chuyên - Vinh và Kiên 202 - a Dũng điện ảnh, mỗi trận 5 bia, ngoài ra anh em khớp lệnh thêm hay là chia đội đánh theo thể thức diễn đàn đây? T7 Long kt ko đi đc, ai đi đc thì vào khợp lệnh đi nào :)

dungdienanh

Trung Uý
Tình hình là vừa chat fb với a Bình, có lẽ T7 này chưa giao lưu với Hoả Châu đc. anh em đánh nội bộ thôi. trc mắt là có 2 trận: Chuyên - Vinh và Kiên 202 - a Dũng điện ảnh, mỗi trận 5 bia, ngoài ra anh em khớp lệnh thêm hay là chia đội đánh theo thể thức diễn đàn đây? T7 Long kt ko đi đc, ai đi đc thì vào khợp lệnh đi nào :)

Có ai găp Bác Nguyên tt thi đăng ký để mình thông báo Bác nhé!Chú Kiên ngày càng liều thôi đành để chú nộp tí vậy thuơng chú lắm là thuơng chú lắm huhuhu là huhuhu!

kienpt108

Thượng Sỹ
Có ai găp Bác Nguyên tt thi đăng ký để mình thông báo Bác nhé!Chú Kiên ngày càng liều thôi đành để chú nộp tí vậy thuơng chú lắm là thuơng chú lắm huhuhu là huhuhu!

202 thì có gì là liêu đâu anh, chấp ngược lại 202 thì mới là liều.hahaha.

vinhhnhb

Đại Uý

ok men ạ:))....................................................

dungdienanh

Trung Uý
202 thì có gì là liêu đâu anh, chấp ngược lại 202 thì mới là liều.hahaha.

Chú gặp chú Nguyên thi còn có cửa ăn giao bóng nhau chứ găp A chưa biết đánh bằng cái gi A nghĩ mãi mới ra là chú đánh bằng niêm tin huhuhu.Thêm trận Vinh-Nguyên nữa rât ghi nhận tinh thân chiên đấu và ham hoc hỏi của chú Vinh nhât định chú sẽ lên bóng rât nhanh thôi

Last edited:

kienpt108

Thượng Sỹ
[video=youtube;eIaOsX-IB3I]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=eIaOsX-IB3I#![/video]
Long KTQD, chủ lực, D1 duy nhất của đội mình mua may ở đầu clip nhìn hãi quá, như chuyên nghiệp.hoho

vinhhnhb

Đại Uý
Chú gặp chú Nguyên thi còn có cửa ăn giao bóng nhau chứ găp A chưa biết đánh bằng cái gi A nghĩ mãi mới ra là chú đánh bằng niêm tin huhuhu.Thêm trận Vinh-Nguyên nữa rât ghi nhận tinh thân chiên đấu và ham hoc hỏi của chú Vinh nhât định chú sẽ lên bóng rât nhanh thôi

trận này đội trường bảo bác nguyên cho em thêm 2 viên đê :)) bác nguyên già rơ mới gặp e sợ k chịu nổi nhiệt ý ... !

docmaorg

Đại Tá
3 viên còn đi nữa là 2 viên, chú còn non và xanh lắm, tiếc là thứ 7 chủ nhật em có việc phải đi thái ko tham gia cùng ae được, cả nhà thi đấu xác lập đội hình vui vẻ nhé.

vinhhnhb

Đại Uý
3 viên còn đi nữa là 2 viên, chú còn non và xanh lắm, tiếc là thứ 7 chủ nhật em có việc phải đi thái ko tham gia cùng ae được, cả nhà thi đấu xác lập đội hình vui vẻ nhé.

3 viên bác phan theo bên nào để e khớp luôn này ! bác phan làm trận đôi bia với e luôn đê :)) =))~

kienpt108

Thượng Sỹ
tóm lại là đội mình tập hợp T7 hay CN đây??? Hnay ra clb thấy em chíp nhắn là đã có áo đồng phục đội rồi ae nhé, quần và giầy sẽ về cùng lô hàng sau.

vinhhnhb

Đại Uý
tóm lại là đội mình tập hợp T7 hay CN đây??? Hnay ra clb thấy em chíp nhắn là đã có áo đồng phục đội rồi ae nhé, quần và giầy sẽ về cùng lô hàng sau.[/QUO

E thì hôm nào cũng được ạ :))) có gì a bảo đội trưởng viết thông báo đi anh

thebosshn

Thượng Sỹ
Em đã khớp lệnh với anh Thắng Fanta bên Hỏa Châu. Thứ 5 tuần sau . 2 đội gặp gỡ giao lưu nhé. Mọi người cố gắng thu xếp thời gian tiếp khách Vip nhé :p

Bình luận từ Facebook