Topic đội Hỏa Châu - Hải Dương Premiership 2012

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Topic này hót quá nhỉ.. hôm ý chẳng qua là thằng thần tượng của e nó ko đi thi đấu thôi. chứ nó mà đánh thì a Khánh cũng chưa biết ntn đâu =)).

thần tượng ak.đừng nói với anh thần tượng của mày là phụ nữ nhé.anh ngại đánh với phụ nữ lắm.anh sợ anh nhỡ tay.haha

dungdienluc

Binh Nhất
Chú Khánh út comment trên topic các đội đều ok, tuy nhiên không nên khiêu khích quá, chú nên tôn trong các anh em trong đội chứ, ai lại vơ đũa cả nắm thế anh em buồn chết....

chinhdm

Binh Nhất
Chú Khánh út comment trên topic các đội đều ok, tuy nhiên không nên khiêu khích quá, chú nên tôn trong các anh em trong đội chứ, ai lại vơ đũa cả nắm thế anh em buồn chết....
Bác vào topic của CTN xem tin tôi nhắn cho Khánh nhé.

khanhcon_hd

Trung Sỹ
các bác thông cảm em cũng chỉ muốn góp vui thôi.chứ có nói gì đâu.nếu có gì ko phải mong các bác thông cảm.trươc giờ về bọn em hay hẹn nhau lên mạng chém gió lên cũng chỉ là vui thôi chứ em ko có ý gì cả

DambeoHD

Thượng Tá
các bác thông cảm em cũng chỉ muốn góp vui thôi.chứ có nói gì đâu.nếu có gì ko phải mong các bác thông cảm.trươc giờ về bọn em hay hẹn nhau lên mạng chém gió lên cũng chỉ là vui thôi chứ em ko có ý gì cả

Theo em thì anh cứ chém thoải mái để topic giải HD được vui- rất cần những con người thế này thì phong trào mới phát triển. Ở đời, có người này người nọ, mỗi người 1 tính cách và cách suy nghĩ khác nhau, thế mới tạo nên 1 bức tranh muôn màu về bb HD quê hương ta chứ!

Seu

Trung Sỹ
Đội Hỏa châu HD không biết thế nào rồi nhỉ? Năm nay suýt được vào đội Hỏa Châu HD chỉ tiếc chạy chọt kiemsac kém quá nên đanh lùi xe.

kiemsacHD

Trung Sỹ
Đội Hỏa châu HD không biết thế nào rồi nhỉ? Năm nay suýt được vào đội Hỏa Châu HD chỉ tiếc chạy chọt kiemsac kém quá nên đanh lùi xe.
- Ha ha, chú Sếu đấy à? Các ông ở Hải Dương mà quên hết quê nhà rồi, chẳng chịu về tham gia cho a e bbHD được biết đến tay vợt Hưng sếu gì cả?
- Ở HD có tay vợt TUấn Anh điện có lối đánh cũng tay trái giống y như ông nhưng thủ ko hay bằng ông
- Đội Hỏa Châu ko có ông nên vẫn chưa thế nào cả.

Seu

Trung Sỹ
- Ha ha, chú Sếu đấy à? Các ông ở Hải Dương mà quên hết quê nhà rồi, chẳng chịu về tham gia cho a e bbHD được biết đến tay vợt Hưng sếu gì cả?
- Ở HD có tay vợt TUấn Anh điện có lối đánh cũng tay trái giống y như ông nhưng thủ ko hay bằng ông
- Đội Hỏa Châu ko có ông nên vẫn chưa thế nào cả.
Hịc, cái ông KiemsacHD này mang tiếng là bạn bè rồi mà toàn trêu nhau, không thật thà, lại khiêm tốn. Tôi đánh với ông còn không có cửa thắng thì làm sao dám chiến được, Nhưng nếu có thời gian thì cũng muốn tham gia đội đánh giao lưu lắm chứ. Công việc tôi còn nhiều khó khăn nên chưa có thời gian đi đi về về được. Ông cứ xin cho tôi phiếu nhập đội nhé. Xin thằng Hiên rồi nhưng nó bảo hỏi a Đức. Ông xem thế nào lưu ý nhé
Chúc đội Hỏa Châu HD đạt thành tích tốt nhé, Chúc HD Pre mi ship lần đầu tổ chức thành công tốt đẹp

tranthelong

Super Moderators
Hịc, cái ông KiemsacHD này mang tiếng là bạn bè rồi mà toàn trêu nhau, không thật thà, lại khiêm tốn. Tôi đánh với ông còn không có cửa thắng thì làm sao dám chiến được, Nhưng nếu có thời gian thì cũng muốn tham gia đội đánh giao lưu lắm chứ. Công việc tôi còn nhiều khó khăn nên chưa có thời gian đi đi về về được. Ông cứ xin cho tôi phiếu nhập đội nhé. Xin thằng Hiên rồi nhưng nó bảo hỏi a Đức. Ông xem thế nào lưu ý nhé
Chúc đội Hỏa Châu HD đạt thành tích tốt nhé, Chúc HD Pre mi ship lần đầu tổ chức thành công tốt đẹp

Hưng Sếu mà về oánh cho đội Hỏa Châu Hải Dương được thì còn gì bằng. Chú không phải xin xỏ ai cả mà ngược lại anh em Hỏa Châu phải xin xỏ để mời chú về!:D:D:D

kiemsacHD

Trung Sỹ
- Thằng Hiên lắm chuyện, làm sao mà phải hỏi tui làm gì, toàn a e cả. chỉ cần bảo 1 câu thu xếp xem BTC có để đồng hương HD nhập đội được ko thôi?
Hưng Sếu mà về oánh cho đội Hỏa Châu Hải Dương được thì còn gì bằng. Chú không phải xin xỏ ai cả mà ngược lại anh em Hỏa Châu phải xin xỏ để mời chú về!:D:D:D
- Chuẩn ko phải chỉnh anh à

Seu

Trung Sỹ
Anh có tham gia đội nào ở HD không. Nghe đồn dạo này anh đánh lên tay lắm. Anh Dũng mini thấy tắt máy suốt khi nhắc đến tranthelong à???
- Thằng Hiên lắm chuyện, làm sao mà phải hỏi tui làm gì, toàn a e cả. chỉ cần bảo 1 câu thu xếp xem BTC có để đồng hương HD nhập đội được ko thôi?

- Chuẩn ko phải chỉnh anh à
Trêu tý cho xôm thôi, tôi chưa có điều kiện tham gia, chứ muốn tham gia phong trào lắm chứ.Rất hy vọng năm sau có thể góp mặt vào đội Hỏa Châu HD. Năm nay đang chiến Hỏa Châu Hà Nội rồi, cũng đang nóng trong người lắm hehe

thangRau

Đại Uý
Trêu tý cho xôm thôi, tôi chưa có điều kiện tham gia, chứ muốn tham gia phong trào lắm chứ.Rất hy vọng năm sau có thể góp mặt vào đội Hỏa Châu HD. Năm nay đang chiến Hỏa Châu Hà Nội rồi, cũng đang nóng trong người lắm hehe

Chém gió nhiều, gia đình k có điều kiện thì đi La Khê là đẹp, rủ a nhé, hehehe

Seu

Trung Sỹ
Chém gió nhiều, gia đình k có điều kiện thì đi La Khê là đẹp, rủ a nhé, hehehe
Hehe. Anh Thắng đúng là hung thủ của La Khê có khác. Co 1 nhân vật mới về đánh hay nhất CLB. Hôm nào a rảnh e dẫn vào nhé. Nhưng a cứ cẩn thận đấy. La Khê chịu khó tập luyện lắm đó. Em cũng lâu lâu không vào La Khê rồi. Dạo này đau đầu quá cũng ít tham gia bóng bàn hơn

tranthelong

Super Moderators
Anh có tham gia đội nào ở HD không. Nghe đồn dạo này anh đánh lên tay lắm. Anh Dũng mini thấy tắt máy suốt khi nhắc đến tranthelong à???

Giời ạ. Chú không thấy anh nằm trong danh sach top đầu của Hỏa Châu Hải Dương...tính từ dưới lên à.:)
Cái mẹt của anh nữa, chiếm phần lớn tài nguyên của Topic này.hehe
Bác Dũng mini thấy tắt máy suốt hả:confused:. Vậy để lúc nào anh kiếm cho bác ấy cái sạc pin.:D:D:D

Seu

Trung Sỹ
Giời ạ. Chú không thấy anh nằm trong danh sach top đầu của Hỏa Châu Hải Dương...tính từ dưới lên à.:)
Cái mẹt của anh nữa, chiếm phần lớn tài nguyên của Topic này.hehe
Bác Dũng mini thấy tắt máy suốt hả:confused:. Vậy để lúc nào anh kiếm cho bác ấy cái sạc pin.:D:D:D
Ặc ặc. Em chưa vào xem ban đầu. Mấy hôm nay đang chán nên vào bongban.org lấy lại đam mê nên mới xem các topic để chém gió tý anh ah.Công việc ngày càng căng thẳng, không biết em có đủ sức trụ nốt năm nay không nữa

aivipbangta

Binh Nhì

lao vào topic đội khác chém gió linh ta linh tinh hết cả lên. kết quả là đã bị band nick. vãi Khánh

Hungtq

Administrator
THÔNG BÁO TRƯỚC VÒNG 8
V/v giờ thi đấu của các đội

Sau vòng đấu thứ 7, BTC đã nhận được kiến nghị của một số đội về thời điểm thi đấu thường không bắt đầu từ 15h00 mà bị "cao su" quá lâu, ảnh hưởng đến các đội khác, do vậy BTC có thông báo về việc này như sau

1/ Các trận đấu sẽ bắt đầu từ 15h00 đúng theo Điều lệ giải.

2/ Nếu một trong 2 đội muốn thi đấu muộn hơn thì đại diện của đội phải có trách nhiệm thông báo trên diễn đàn; thông báo trực tiếp hoặc điện thoại cho đại diện của đội bạn và đại diện của BTC trước ít nhất là 06 tiếng để đội bạn và BTC kịp điều chỉnh.

3/ Nếu đội nào có mặt chậm 30 phút so với giờ quy định hoặc giờ đã thoả thuận thì bị xử thua 0-7. Trường hợp này đại diện đội thắng sẽ lập biên bản, lấy chữ ký của người làm chứng (nhân viên của đơn vj có địa điểm thi đấu, thành viên của đội thứ ba, đại diện BTC hay người được BTC cử tới,...) và gửi biên bản cho BTC để BTC có quyết định cuối cùng.

4/ Các trường hợp bất khả kháng như: yếu tố thời tiết (mưa to, bão lốc...); sự cố về giao thông,... thì các đội đến muộn so với thời gian quy định phải có thông báo bằng điện thoại cho đội bạn và BTC để có biện pháp xử lý kịp thời, tránh bị xử thua 0-7.

5/ Thông báo này bổ sung vào điều 1: Lịch thi đầu thuộc phần VI: TỔ CHỨC – KỶ LUẬT THI ĐẤU của Điều lệ giải và có giá trị bắt đầu từ ngày hôm nay 08/8/2012 cho đến hết giải. Đễ nghị các đội nắm vững nội dung để áp dụng cho các vòng đấu tới.

T/M BTC giải HaiDuong Premiership 2012
Trường BTC: Trần Quốc Hưng​

ngainguyen

Binh Nhất
- Chú Khánh Viết báo nhiều quá, thế nào là "Ngông Cuồng"? Chú thử kể lại xem nào? chú cứ spam chọc ngoáy lung tung. Dòng bôi đỏ mới là ngông cuồng.
- Mà đề nghị chú khánh ko nên nhảy vào topic đội khác spam nhé.[/QU
anh cấm em cơ ak.em vào góp vui không được ak.hay anh ngại em làm nhụt ý chí đội anh.haha

KAKAKAKA,Khánh con đã bị KS phản ánh ko đc nhảy vào topic đội khác spam rồi kìa,,,thôi e là e lên nghe lời KS đi ko là ra Cung ko đc tiếp khách đâu hihihii:confused:

Bình luận từ Facebook