TOPIC Đội Chelsea BVĐ-Thi đấu hạng E-HN pre 2015

mr.huylee

Trung Uý
Chiều nay đánh xong 1 trận vs aNam (ko rõ nguồn gốc) thấy vừa nản vừa oải :( chấp 4 quả mà thua tơi tả :(( đội trưởng @tangdung + đội phó @sardius0114 xem có cách nào lên tinh thần cho đệ ko

tangdung

Đại Tá
Chiều nay đánh xong 1 trận vs aNam (ko rõ nguồn gốc) thấy vừa nản vừa oải :( chấp 4 quả mà thua tơi tả :(( đội trưởng @tangdung + đội phó @sardius0114 xem có cách nào lên tinh thần cho đệ ko
Nam biệt danh là Nam Đà Nẵng ăn tập chuyên nghiệp đấy Em ạh, trước đây là C cứng và cũng có tiếng trong giới bóng bàn, hiện nay đang dạy bóng bàn (Anh cũng tập Nam mấy chục buổi với Nam hồi đầu). Khẳng định là Em như thế là chuẩn và chắc trình E đấy; hơn 2 trình chấp 4 bóng thua 2-3 là đạt rồi. Nam là chơi bóng bàn chuyên nghiệp, bây giờ toàn đứng kê chặn dạy bóng thì đối với mình giật là rau muống bị đẩy, gạt đờ mi, kê chặn là kg có quả đánh hoặc đưa bóng, gài bóng là Em tự chết. Anh với Sơn còn 6 quả thua 3 bát cơ mà vì đang non.

sardius0114

Đại Tá
em vừa đánh 1 trận với vđv trình B cứng ngày xưa đấy, giờ đi dạy rồi nên xuống bóng thôi.
em xem trận Nam-Oai rồi đấy. Oai lúc đầu ra đòn hay thế, về sau dần dần Nam cũng khóa đc hết, set cuối ngọng líu lô.
mình trình E, đánh thế là đc rồi,ko có gì cả. Cứ bình tĩnh, kẻo sau này bơi ra biển lớn lại bị ngộp. :D

sardius0114

Đại Tá
CHÚC MỪNG SINH NHẬT XU XIN @chungnguyen ! Chúc em mạnh khỏe, trình bóng bàn càng lên, lượt về đánh tưng bừng! :)

mr.huylee

Trung Uý
Nam biệt danh là Nam Đà Nẵng ăn tập chuyên nghiệp đấy Em ạh, trước đây là C cứng và cũng có tiếng trong giới bóng bàn, hiện nay đang dạy bóng bàn (Anh cũng tập Nam mấy chục buổi với Nam hồi đầu). Khẳng định là Em như thế là chuẩn và chắc trình E đấy; hơn 2 trình chấp 4 bóng thua 2-3 là đạt rồi. Nam là chơi bóng bàn chuyên nghiệp, bây giờ toàn đứng kê chặn dạy bóng thì đối với mình giật là rau muống bị đẩy, gạt đờ mi, kê chặn là kg có quả đánh hoặc đưa bóng, gài bóng là Em tự chết. Anh với Sơn còn 6 quả thua 3 bát cơ mà vì đang non.
Huynh tổ chức giao lưu vs mấy đội E khác đi. D cũng đc huynh ạ :mad:

tangdung

Đại Tá
giờ giấc đã thông báo, đảm bảo chính xác. Xe cộ đc tài trợ, tiền thăm hỏi, ăn trưa, trích quỹ đội nhé.
Xe thì Anh mượn đc để Anh em Đội đi, còn thiếu tí Đội phó là sẽ ăn sáng Bánh cuốn Phủ Lý cũng trích Quỹ Đội vì đây là mục đích chung và hoạt động chung của Đội nên chi từ Quỹ Đội, anh em cố gắng đi đầy đủ trừ khi ai có việc bận đột xuất.

Bình luận từ Facebook