Topic đội Bể bơi Chúc Sơn tham gia giải HaNoi Premiership 2012

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
anh thấy nó cũng đẹp đấy chứ.hi hôm nào về trúc sơn giao luu với em môt trận nhé,nếu được em có thể cho anh số diện thoại để tiện liên lạc:cool:

nam_ke

Binh Nhì
Thay mặt đội các a e trong đội MGSU2 xin chân thành cảm ơn toàn thể đội Chúc Sơn vì ngày thi đấu hôm nay.quyết liệt trên bàn bóng và rất chu đáo sau khi thi đấu xong.
Chúc các a chị e đội Chúc Sơn sức khỏe để 2 tuần nữa 2 đội lại có những trận đấu gay cấn hồi hộp và nhiệt huyết như ngày hôm nay
XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN

vanuc

Đại Tá
Thay mặt đội các a e trong đội MGSU2 xin chân thành cảm ơn toàn thể đội Chúc Sơn vì ngày thi đấu hôm nay.quyết liệt trên bàn bóng và rất chu đáo sau khi thi đấu xong.
Chúc các a chị e đội Chúc Sơn sức khỏe để 2 tuần nữa 2 đội lại có những trận đấu gay cấn hồi hộp và nhiệt huyết như ngày hôm nay
XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Chúc Sơn thất thủ 3-5 trên sân nhà trước đội MGSU 2................ HY vọng sẽ có những trận đấu kịch tính ở lượt về trên sân nhà MGSU. Hẹn gặp lại đội bạn ngày 6/10.

thanhcon_chucson

Binh Nhất
XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN
Thay mặt đội xin cám ơn sự nhiệt tình của đội MGSU2, chúc mừng đội MGSU2 đã chiến thắng đội Bể bơi Chúc Sơn và hẹn gặp lại MGSU2 tại sân Nguyễn Phong Sắc

sep_beo_online

Binh Nhất
Ngày hôm qua, tuy đã rất cố gắng nhưng bể bơi Chúc Sơn đã chịu thất thủ trước MGSU2... Đến nay, e vẫn ko gượng được, đang nằm sặc sụa trên giường. Đề nghị đội bạn lượt về nhẹ nhàng tránh phũ phàng như trận lượt đi :D

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Ngày hôm qua, tuy đã rất cố gắng nhưng bể bơi Chúc Sơn đã chịu thất thủ trước MGSU2... Đến nay, e vẫn ko gượng được, đang nằm sặc sụa trên giường. Đề nghị đội bạn lượt về nhẹ nhàng tránh phũ phàng như trận lượt đi :D
Cố gắng giữ gìn sức khỏe e nhé, Thất bại là mẹ của thành công. Đội mình vào đến đây là vượt chỉ tiêu dồi. Cho a gửi lời hỏi thăm của cả đội đến sức khỏe của hoa hậu đội Bể bơi Chúc Sơn nhé. Cố gắng lên em.

Bình luận từ Facebook