Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

archer

Đại Tá
Cung thủ qua nhà nhìn tao vào keo cây PRO-LOOM ngất trên cành quất.
Em khen anh làm đẹp hơn chú em kia thôi chứ so với em thì vẫn chưa có cửa nhé, kĩ thuật thì tạm nhưng công nghệ thô sơ lắm =))))))))))
Cây Hao và King kia gửi ảnh Viber cho em đi, nhắn tin anh rồi đấy.
Jun e định độ cán nhưng lười ko có time nên lại bán.

thanglong78

Thượng Tá
Em khen anh làm đẹp hơn chú em kia thôi chứ so với em thì vẫn chưa có cửa nhé, kĩ thuật thì tạm nhưng công nghệ thô sơ lắm =))))))))))

Cây Jun Fl của @docmaorg đánh cảm giác thế nào em... ?

docmaorg

Đại Tá
Truyền nghề cho phát là cãi nhem nhẻm ngay, thanh niên kinh đấy.

vankiem

Đại Uý
hi em táng H3 nt 40 độ với em jun mãi giật phũ cực kỳ luôn bác ợ :D mỗi tội cán hơi dày xoay BH FH hơi khó chịu tí
Em tay to rồi chứ anh đánh ko được, nhưng đặc biệt thấy dòng SuperZLC thì đánh ổn. Càng đánh với con H8 nó mềm ra dần đánh càng sướng. Phải thừa nhận cải tiến của DHS có sự khác biệt, mút không phải tune đánh đôi công rất ổn định. Giật quả hai quả 3 ko có hiện tượng bất ngờ tụt lưới.

langngoi

Đại Tá
Em tay to rồi chứ anh đánh ko được, nhưng đặc biệt thấy dòng SuperZLC thì đánh ổn. Càng đánh với con H8 nó mềm ra dần đánh càng sướng. Phải thừa nhận cải tiến của DHS có sự khác biệt, mút không phải tune đánh đôi công rất ổn định. Giật quả hai quả 3 ko có hiện tượng bất ngờ tụt lưới.
hi hôm nào đọ tay mới được, :p bác phải to gấp 1,5 lần em là ít. em nghĩ em Jun oánh với market ... thì đúng là khó, nhưng dán NT thì đánh vô tư bác ạ.
Hi H8 đúng là dễ điều khiển hơn nhưng mà thường prov 1 đòn là hết bg H8 cứ phải 2 3 phát mới hết .... chắc phải đợi H8 prov bác ợ

vankiem

Đại Uý
hi hôm nào đọ tay mới được, :p bác phải to gấp 1,5 lần em là ít. em nghĩ em Jun oánh với market ... thì đúng là khó, nhưng dán NT thì đánh vô tư bác ạ.
Hi H8 đúng là dễ điều khiển hơn nhưng mà thường prov 1 đòn là hết bg H8 cứ phải 2 3 phát mới hết .... chắc phải đợi H8 prov bác ợ
Lại nâng tầm H3 Pro rồi hehehehe. H8 đánh đòn ko ác bằng Pro nhưng hơn hẳn H3 market thường. Một đòn hết nay không sướng, ko có tâm lý chuẩn bị. Bóng bàn phải đưa đẩy giứt điểm mới tiến bộ được về chân, và giảm cân được.

Duy nam

Binh Nhì
Toi moi choi bog dc tg ko lau va ko ranh ve vot. Moi muon dc cay danh thu thay cug hay hon vot ha noi.co a e nao choi hay biet cay Exalterfl la cua nuoc nao ko.va gia no bao nhieu cay cot nay tem dông.. nho a e chi giup. Xin cam on

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0

backhand-ghost

Đại Tá
Mỗi người 1 sở thích và 1 cái duyên, mình chưa bao giờ thích Sar, mặc dù là có cho có nhưng cũng ko thích lên hình.
mai em đưa Minh TB, vận chuyển ngay cậu nhỏ về cho anh.
Hôm nào cho em mượn cái ZJK của bác nện thử một tí nhé, mới nghiện Sar khoảng 1 năm nay mà chưa cắt cơn được, cứ loay hoay mãi. Chưa đánh một cái vợt nào mà BH nó căng như Sar được.
Nhìn cái tủ vợt của bro em cũng khoái lắm. Trong đấy có một cây cán ST màu đỏ, úp mặt vào tường trông hay hay, tên gì thế bro.

docmaorg

Đại Tá
mai em đưa Minh TB, vận chuyển ngay cậu nhỏ về cho anh.
Hôm nào cho em mượn cái ZJK của bác nện thử một tí nhé, mới nghiện Sar khoảng 1 năm nay mà chưa cắt cơn được, cứ loay hoay mãi. Chưa đánh một cái vợt nào mà BH nó căng như Sar được.
Nhìn cái tủ vợt của bro em cũng khoái lắm. Trong đấy có một cây cán ST màu đỏ, úp mặt vào tường trông hay hay, tên gì thế bro.
ZJK -ALC hay ZJK superZLC. hiện tại ko giữ con superZLC nào còn ZJK-ALC cán ST để test thì khoảng giữ tháng mới về.

Bình luận từ Facebook