Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

aunhh

Đại Tá
Bà xã nào mà dám bỏ ra 4-5-6 triệu để tặng chồng nhỉ!Chắc mua xong,cho ăn toàn cơm chan nước sôi dưới mắm thôi.Độ vài ngày thì chả còn sức mà đánh bóng.haha:D:D
Hehe, ba xa em de thuong lam anh ah! Noi gi tang do lien ah. So ko co Vis xin de mua do chu. :D:D:D:D:D

nvh78

Đại Tá
Hehe, ba xa em de thuong lam anh ah! Noi gi tang do lien ah. So ko co Vis xin de mua do chu. :D:D:D:D:D
Liệu vợ có bảo:"anh đưa tiền cho em để em mua tặng anh cây vợt đó" ko nhỉ?
Thấy mấy ae trong miền trung và miền nam đều đc vợ hoặc bạn gái mua tặng cốt mút.Thèm ghê:p:p!
Chứng tỏ ce trong đó rất tâm lý,lại biết chiều chuộng ae hơn nhỉ!:p:D

aunhh

Đại Tá
Liệu vợ có bảo:"anh đưa tiền cho em để em mua tặng anh cây vợt đó" ko nhỉ?
Thấy mấy ae trong miền trung và miền nam đều đc vợ hoặc bạn gái mua tặng cốt mút.Thèm ghê:p:p!
Chứng tỏ ce trong đó rất tâm lý,lại biết chiều chuộng ae hơn nhỉ!:p:D
Oh, sao anh day som the? Thay hon 4h da comment roi. Anh qua thiet la ...ghien bong ban. Hehe.
Cung chua han la chieu chuong dau anh oi. Ban gai tang vot cho ban trai la ban gai do dang du do ban trai do. :D:D:D:D:D. Con vo tang la khac. Em dang du khi ba xa em. Vai thang nua moi toi sn. Bgio du khi ba xa la vua. Hehe. Tien la cua chung cua vo chong. Cung co khi la "em oi, a thich cay vot kia qua. Gio a gop tien luong dua em, den SN a, e mua tang anh nhe". Neu ba xa chiu la lam lien. Con neu ba nao ma ko chiu, thi minh...chiu thoi a ah!:D
Chuc anh ngay moi vui ve nhe!!!

nvh78

Đại Tá
Oh, sao anh day som the? Thay hon 4h da comment roi. Anh qua thiet la ...ghien bong ban. Hehe.
Cung chua han la chieu chuong dau anh oi. Ban gai tang vot cho ban trai la ban gai do dang du do ban trai do. :D:D:D:D:D. Con vo tang la khac. Em dang du khi ba xa em. Vai thang nua moi toi sn. Bgio du khi ba xa la vua. Hehe. Tien la cua chung cua vo chong. Cung co khi la "em oi, a thich cay vot kia qua. Gio a gop tien luong dua em, den SN a, e mua tang anh nhe". Neu ba xa chiu la lam lien. Con neu ba nao ma ko chiu, thi minh...chiu thoi a ah!:D
Chuc anh ngay moi vui ve nhe!!!
Thanks!
Cũng ghiền,nhưng chả là phải dậy sớm tí để sau đó đưa vợ con đến cơ quan tập trung đi du lịch mà.
Bà nào ko chịu thì quỹ đen ta đầu tư,chứ lại chịu a!:D:D

aunhh

Đại Tá
Thanks!
Cũng ghiền,nhưng chả là phải dậy sớm tí để sau đó đưa vợ con đến cơ quan tập trung đi du lịch mà.
Hehe, em thuộc dạng có hiếu với vợ anh àh. Vc làm chung cơ quan, lương đổ qua tài khoản, bao nhiêu vợ biết hết anh ạh. Khó mà lập quỹ đen. :(:p:D

nvh78

Đại Tá
Hehe, em thuộc dạng có hiếu với vợ anh àh. Vc làm chung cơ quan, lương đổ qua tài khoản, bao nhiêu vợ biết hết anh ạh. Khó mà lập quỹ đen. :(:p:D
Lương vợ biết,nói chuyện với các em trẻ đẹp trong CQ lại phải kiềm chế nữa chứ:eek:.Hơi bị chán:(:(!
Thôi đành có hiếu và nịnh khéo để đc việc của mình,cho thỏa mãn niềm đam mê vậy:D:D

aunhh

Đại Tá
Thanks!
haha, lâu lâu " chủ vắng nhà, gà mọc đuôi tôm", anh trai tha hồ mà "bay bổng" nhỉ :D

aunhh

Đại Tá
Mình cũng chưa thử Vis,nhưng nghe bác lamtq nói nó ngậm bóng tương đương Vis đồng.Xem thông số của hãng thì thấy mèm hơn tí xíu và đàn hồi hơn Vis
Chac em me cu Zhang qua anh ah. Hihi. Chac lam 1 cay qua. Loan loan dao that roi.:D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook