Topic CLB Bóng Bàn HD-CTN 2012

chinhdm

Binh Nhất
Cậu này có cái Avata rất ý nghĩa. Nhưng cái mà cậu ấy thể hiện trên Avata thì hoàn toàn ngược lại.
Chào bác Vinh! Bác khỏe không? Khi nào về Hải Dương bác tổng kết số điểm các đội đã có, xếp hạng đến thời điểm này, số trận mỗi đội đã thi đấu để anh em nắm được bác nhé.

Chúc bác luôn khỏe!

Suýt quên, khoe với bác tý, chiều qua Công chức thắng Ánh sáng 4-2 bác ạ. Chú Khánh là chú út của đội Công chức nhưng thi đấu bản lĩnh và chưa thua trận nào từ đầu giải. Bác để ý quan tâm đến chú em ấy giúp anh em tý nhé.

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Trận đối đầu HD-CTN1 với Hỏa Châu: Tỷ số 2/5

dungdienluc

Binh Nhất
He he, đôi lúc mình cũng phải động tác giả chứ, cứ sòng phẳng thì làm gì có chanh muối và bia mà uống hả chú Bình đời thủ và chú Khánh con.

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Không ngờ 2 dơ bóng đều dẫn 10/8 không kết thúc được Thanh thua lại 12/10. Được đánh giá là cơ dưới nhưng Cường đã vượt qua chính mình và vượt qua đối thủ ( Trận đấu rất hay )

Last edited:

khanhcon_hd

Trung Sỹ
He he, đôi lúc mình cũng phải động tác giả chứ, cứ sòng phẳng thì làm gì có chanh muối và bia mà uống hả chú Bình đời thủ và chú Khánh con.

anh nói chuẩn quá đấy.mún có được sting hay cái j đó thì cần phải có nhiều yếu tố đặc biệt là phải ăn gian.hahaha

Bình luận từ Facebook