Topic bóng bàn Hà Nam

pingpong81

Thượng Sỹ

Do đã quá quen thuộc lối chơii của nhau nên bắt đầu trận đấu, bỏ qua khâu thăm dò, 2 đối thủ đã triển khai ngay lối chơi sở trường của mình, những pha dậm chân uỳnh uỵch của Nhượng không hề làm Bình nao núng. Nhuonghaihau đã áp dụng tốt quả giao bóng rồi né giật ngay, Bình boong bình tĩnh bám đuổi từng điểm với những pha gò điểm rơi và chặn đẩy hiểm hóc.
Cò cưa kéo xẻ mãi, hai bên bước vào séc thứ 5 quyết định với tâm trạng khác nhau: Nhuonghaihau quyết không nhường Bình trong ngày phụ nữ quốc tế, Bình thì quyết tâm giành Giải Nhất vượt qua thành tích của Chồng để tối về không phải rửa bát (Bảo vừa giành giải Nhì hạng A).
Khán giả ngất ngây với những pha đối gò, đối bạt và đối giật ầm ầm, rất nhiều tràng pháo tay của hơn 2.000 khán giả đã dành cho 2 cầu thủ...
Và cuối cùng, phần thưởng đã dành cho Nhuonghaihau trong một ngày đẹp trời, bõ công sức vừa sắm được đối giầy mới. Một lần nữa Bình đã không đòi được nợ từ Nhượng trong hệ thống giải Super Series Table Tennis, ân oán giữa 2 cao thủ lại chồng chất thêm....
Ặc ặc, a Malong_dung bình luận hay quá quá!!!!!!!!

tipphono8x

Trung Uý
Dạo này chú làm ăn ở đâu mà ko thấy về PL thăm bố vợ ? Năm nay có tham gia đội Arm nữa không vậy ?
Em vẫn làm công việc cũ thôi, đợt này bận mải nhiều việc chút a ạ. Về PL cũng không đi đâu được. Cuối tuần này em về thăm bố vợ, e sẽ alo a! :)

boy codon

Thượng Sỹ
Xin chào anh em bóng bàn Hà Nam.Ghé qua tìm tung tích ông em Phan - Kiện tướng bạt mà độ dày không thấy xuất hiện.Không rõ mài kiếm nơi đâu nữa?Chúc bóng bàn Hà Nam phong trào ngày càng phát triển lớn mạnh,box diễn đàn thêm sôi nổi.Hy vọng có dịp giao lưu học hỏi cùng anh em.

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
chào ae bóng bàn hà nam nhé,mình có một thắc mắc nho nhỏ muốn hỏi những ai đang chơi mặt tenergy về độ dày 2.1 so với 1.9 có khác nhau nhiều ko vậy,cảm nhận mặt nào tốt hơn,vì mình đang phân vân ko biết mua loại nào,ai biết xin chia sẻ nhé cảm ơn rất nhiều

nhuonghaihau

Trung Tá
chào ae bóng bàn hà nam nhé,mình có một thắc mắc nho nhỏ muốn hỏi những ai đang chơi mặt tenergy về độ dày 2.1 so với 1.9 có khác nhau nhiều ko vậy,cảm nhận mặt nào tốt hơn,vì mình đang phân vân ko biết mua loại nào,ai biết xin chia sẻ nhé cảm ơn rất nhiều
thấp thủ như mình nên đánh 2.1 mặt 1.9 chủ yếu dành cho các cao thủ thế giới thôi về việt nam không đánh được

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
thấp thủ như mình nên đánh 2.1 mặt 1.9 chủ yếu dành cho các cao thủ thế giới thôi về việt nam không đánh được
chú nhượng ơi,hôm qua a đánh thử e ten 64 rồi,ko tài nào kiểm soát đc bóng,bắn toàn lên nóc nhà ko à,ko biết do chưa quen hay sao,vì a đang đánh mặt boost tc,chú có quen cao thủ nào chia sẽ cho a ít kn nhé

Bình luận từ Facebook