Topic bóng bàn Hà Nam

kientuong-bat

Trung Tá
Hôm nay mở mạng ra xem
Thấy ảnh anh Hiếu mà thèm quá ta
Tết này anh có về nhà
Em làm gỏi cá anh rượu phải ngon
Hà nam tết đến sát rồi
Về nhanh kẻo muộn quất đào héo hon.

kientuong-bat

Trung Tá

kientuong-bat

Trung Tá
Những ngày tôi đánh lang thang
Gặp nhiều cao thủ 2 càng rất hay
Có trận tay đánh làng nhàng
Nhưng mà đừng có coi thường người ta
Gặp 1 dơ thủ rất già
Tưởng ăn ghém được đâu ngờ trắng tay.
Cảm nhận bóng bàn thật hay
Dẫu còn thua kém những tay luyện nhiều
Thi thoảng cũng được xuất chiêu
Làm cho đối thủ mất nhiều carlo

rongdatphu

Binh Nhất
Đầu Xuân 2014 xin chúc tất cả mọi người một năm mới an khang Thịnh vượng sức khỏe rồi rào mọi người hăng say luyện tập bóng bàn để 2014 có nhiều tay vợt hay và nhiều đường bóng đẹp .....

HoangQuy

Binh Nhì
Đầu Xuân Năm mới xin kính chúc toàn thể hội viên bóng bàn có nhiều SỨC KHỎE, gia đình Hạnh Phúc, BẠC TIỀN rủng rỉnh, THANH THẢN vui chơi bóng mỗi buổi chiều:D:D:D

Drhongson

Đại Tá
KÍNH MẾN CHÚC BÓNG BÀN HÀ NAM NGÀY CÀNG LỚN MẠNH , BOX HÀ NAM
LẠI LUÔN SÔI NỔI RỘN RÀNG ,NGẬP TRÀN THƠ PHÚ , TIN BÀI THI ĐẤU GIAO LƯU
... Kính mến gởi lời chào BÁC QUYẾT , MALONG-DŨNG , NHUONG HẢI HẬU, KIENTUONGBAT ,HIEU phuly , MLONG _nd ,THUYCHOE , RONGDATPHU và tất cả anh chị em ,năm mới GIÁP NGỌ lại khí thế mạnh nhe các anh chị em mình , hihi .

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
KÍNH MẾN CHÚC BÓNG BÀN HÀ NAM NGÀY CÀNG LỚN MẠNH , BOX HÀ NAM
LẠI LUÔN SÔI NỔI RỘN RÀNG ,NGẬP TRÀN THƠ PHÚ , TIN BÀI THI ĐẤU GIAO LƯU
... Kính mến gởi lời chào BÁC QUYẾT , MALONG-DŨNG , NHUONG HẢI HẬU, KIENTUONGBAT ,HIEU phuly , MLONG _nd ,THUYCHOE , RONGDATPHU và tất cả anh chị em ,năm mới GIÁP NGỌ lại khí thế mạnh nhe các anh chị em mình , hihi .
Là thành viên của bóng bàn hà nam,cảm ơn bác drhongson,năm mới chúc bác và toàn thể gia đình sang năm mới mạnh khoẻ An Khang Thịnh Vượng gặp nhiều may mắn trong cuộc sống...e nghe nói bác quê ở vĩnh long mà ở long hồ hả bác,khi nào bác có dịp về quê thì ghé qua chỗ e chơi nhé dc của e 126 lê thái tổ,p2,tp vĩnh long.đt 0919455434,rất vui một ngày gần nhất đc giao lưu cùng bác

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
A ơi phong bì thì có thể cầm về đc cô bé,hihi,e đang.... Tìm......giữ lại....he.cô bé này có tên nghe rất hay a a.Thảo Vy đang là vdv năng khiếu của vĩnh long,với lối đánh rất quyết đoán và quyết liệt sở trường là những cú bạt thần sầu.e đanhs đôi với cô bé này rất hợp.nên a thông cảm nhé........

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Than gui cac anh em hoi vien
Dau nam giap ngo chuc toan the anh em hoi vien bong ban nam moi manh khoe hanh phuc va nhieu may man .

Theo he hoach da lap tu nam 2013 thi cuoi thang 2 dau thang 3 se to chuc giai xep thu hang quy 1 nam 2014. Theo de nghi cua dong dao anh em tu quy 1 nam 2014se to chuc thi dau theo 3 noi dung : danh don duoi 50 tuoi , danh don tren 50 tuoi va danh don nu .

Trao giai nhat, nhi, va ba o moi noi dung . bao gom nhat co , hoa va 200.000d. nhi co hoa va 150.000d . ba co ,hoa va 100.000d.
De ngay mot nang cao chat luong cua giai de nghi cac van dong vien dang kys voi MA LONG DUNG , HAU CONG THUONG , NHUONG HAI HAU va nop le phi la 200.000d de ban to chuc thue nha thi dau , va lien hoan cuoi buoi .
tran trong kinh moi .

Bình luận từ Facebook