TỔNG HỘI ÔM LONG - ĐƯƠNG KIM VÔ ĐỊCH THẾ GIỚI!

ketquadi

Thượng Tá
Hic. Long V a mới bán 2 cây 1 cây 2.4tr 1 cây 3tr(cây này mới 99.99%) lấy đâu ra 5tr, cây a mới mua này thì hơn 4tr.
Ơ hóa ra a @ketquadi cũng thích chơi hàng tàu vs cả Fan của A Long với cả A Zhang
E cũng thích lắm mà Long V thấy bảo trên 5 triệu đúng ko a

ketquadi

Thượng Tá
Vậy H3 thường là phải tune , còn loại h3-50 loại mới ý a , thấy bảo k phải tune ạk
Cám ơn a tư vấn giúp e nha
A cũng ko biết nhưng nếu a đánh H3 thì a cũng ko tune, nếu đánh H3 chợ thì a sẽ tune nghịch thôi xem khác biệt thế nào. Chứ H3 xịn tune chưa kinh nghiệm với lại tune thì SP nó phù nhanh nên sẽ ko tune. Còn H3 50 ko tune vẫn ok nhé! Nó giống kiểu H8

duchieund

Binh Nhất
Có a nào tư vẫn cho e cốt DHS đánh hợp với H3-50 ko ạk
Không thì Long 2 Long 3 cũ có a nào bán cũng đc ạk
Nhân tiện cho e hỏi PG7 với Pg8 có cấu tạo gần như Long II Long III đúng ko các a
VÌ e đang tính chuyển thử sang thuần gỗ xem thế nào thôi ạk

nvh78

Đại Tá
Có a nào tư vẫn cho e cốt DHS đánh hợp với H3-50 ko ạk
Không thì Long 2 Long 3 cũ có a nào bán cũng đc ạk
Nhân tiện cho e hỏi PG7 với Pg8 có cấu tạo gần như Long II Long III đúng ko các a
VÌ e đang tính chuyển thử sang thuần gỗ xem thế nào thôi ạk
PG7 rung hơn Long III.PG7 rất khô nên lắp H3-50 vào ko phù hợp.H3-50 lắp vào Long III thì OK.
Cha!chả nhẽ lại bán Long III và H3-50

ketquadi

Thượng Tá
Đã đủ bộ Combo Long W968 TA5 vs H3NT nhưng tự dưng muốn nhưoqngj lại TA5 ai muốn thử ko nhỉ? Nguyên tem hộp chưa cắt boc gì cả, giá 650K chưa bao gồm ship, vì muốn đánh H8 hoặc Ten BH nên bán cho ae nào cần sau 3 hôm ko được quyết định bóc cắt dùng.

ketquadi

Thượng Tá
:pKhổ quá bác ơi. Có giống gì thì giống cuối cùng trình cũng chẳng thể bằng đc 1% công lực của nó ngoài 1 vài động tác giông giống hehehe. Nhưng nếu mua đc e cũng mua đấy hahahha :p:p
kiếm con h3-60 đánh BH cho giống ML bác ợ :p

ketquadi

Thượng Tá
W968 ở chỗ lào mà sao im hơi lặng tiếng thế nhỉ bác @ketquadi ơi ?
E im hơi lặng tiếng để 1 mình e chơi cho nó phũ mà bác. :p:p:p:p:p hihhi! E nói đùa thôi, e đang dán thêm H8 vào để cảm nhận khách quan hơn, còn dán H3 NT blu vào thì khó quá, vì mặt H3 e chưa được chơi trên LONG V nên khó đưa ra cảm nhận, còn H8 chơi trên LONG V rồi thì giờ dán trên W968 sẽ đưa ra cảm nhận khách quan hơn. Bước đầu e đánh H8 cho BH thấy quá ổn, băm bổ kê chặn, giật trái thấy OK lắm. Để e đánh trận và đánh FH xem sao nữa thôi. Nhưng về cơ bản là thấy e nó ko khác lắm so với LONG V, nó có 1 cái gì đó đặc biệt hơn LONG V cụ thể để e test thêm với FH H8 nữa.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
http://www.dhs-sports.com/portal/
红双喜乒乓、羽球产品的防伪码(12位及16位)现可直接在红双喜官网查询,原中国乒协官网防伪码查询取消,敬请谅解。
"Mã số chống hàng giả của các sản phẩm Cầu Lông, Bóng bàn của DHS (12 đến 16 số) bây giờ có thể tra cứu trực tiếp trên mạng chính thức của DHS, cách tra cứu cũ trên mạng chính thức của Hiệp hội Bóng bàn Trung Quốc đã bị xóa bỏ, xin Qúy Khách lượng thứ."

Tức là chả có thằng nào xác nhận cho mình về chất lượng của nó nữa, tự nó đảm bảo thôi, chứ JTTAA là Japan Table Tennis Association Approved / HIỆP HỘI BÓNG BÀN NHẬT BẢN CHỨNG NHẬN :eek:

Bình luận từ Facebook