Tokyo Olympics 2020 (24/7 ~ 06/8)

VPSV

Đại Uý
Dự đoán tỷ số xem nào các bác, em thì trận ITO bắt em ấy thắng 4-0, Trận hai em Tàu em nghiềng về em Sun tỷ số 4-2 cho em ấy ( em có cở sở bắt cho em này vì em thấy em Chenmeng thấy hình như lên cân các bác ah.. vòng 1 em ấy size có vẻ to hơn :p:D:p ) các bác thì sao ah
Cheng Meng già rùi bác ơi... còn vòng 1 vòng 2 giè nữa...

backhand-ghost

Đại Tá
So với bọn CNT, quả Flick trái của Lin YJ nó kinh khủng hơn nhiều, hôm nay xem trận BK1 em thấy FZD bí quả giao bóng, hầu hết chỉ ghi điểm khi Lin giao bóng, mà đối giật thì FZD ko như thường lệ, đa phần là thua. Lin giật phải cảm giác ko dùng sức nhiều mà Đông ko chịu được. Hôm nay đánh với Đông, mới thấy hôm qua Jorgic thua nhanh là phải.
Bác nói chuẩn. Cả hai đều có vấn đề khi mình cầm giao bóng.
Fan thì có thể nói là bí, cảm giác như không biết phải giao thế nào để sau đó kiểm soát được quả BH flick quá hay của Lin.
Lin hôm nay cầm giao cũng không ổn. Đầu tiên là Lin giao quả lỏng chặt không tốt như mọi ngày. Khi giao sang phải của Fan "lòi" nhiều quá, bị đánh trước ngay.
Quả giao dài vào trái rất lợi hại của Lin cũng bị Fan hóa giải quá tốt. Với phản xạ quá nhanh, Fan ăn không biết bao nhiêu điểm khi giật ngay vào góc trống của bé Lin.
Cơ bản là cả hai hôm nay cầm giao đều không tốt.

backhand-ghost

Đại Tá
Em cũng nghĩ 1 phần là do vũ khí, nhìn Đông giật vất vả quá.Lin giật nhìn thanh thoát và lối đánh nhàn nhã hơn rất nhiều.
Chơi phải H3 nên động tác nó phải như vậy thôi bác. H3 nó có stacky lớn, lại cứng xịt nên cần lực đẩy lớn, không đủ chân, ko vào được lườn thì bóng nó không đi.

VPSV

Đại Uý
liên tiếp Sun Yinsha đánh trái vào lưới. Tốc độ cao buộc đòn giựt ngắn bất lợi với mặt H3 backhand. đôi công phải thì họa may... lại bị CM ép trái rồi

Bình luận từ Facebook