Hà Nội Toàn quốc Avalox BT777, đã lên đường về Bình Phước. Close!

Ex_Hai05

Đại Uý
Cốt gỗ 7 lớp Avalox Blue Thunder 777. Cán FL. Trọng lượng 90g. Giá chuyển nhượng: fixed 800k bao ship. LH: 0904100922. Nhắn tin & zalo: 01299219715

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0
    743.9 KB · Đọc: 0
    925.9 KB · Đọc: 0
Last edited:

w96

Thượng Tá
@Trạng .... Cá, @w96 vào rước e nó này.
Con này nảy lắm anh ạ, em BT 555 dành cho Close to table, tức là gần bàn, nó thiết kế để xoay sở nhanh hơn và dễ hơn, em giờ chơi Allround lại thấy sướng, nên cứ allround và Close to table mà chiến là hợp nhất anh ạ

w96

Thượng Tá
2 cây bác đã biết. Để bác cây đẹp: Nittaku AVX BT555: 900k baoship. Cây xấu để nhỏ nhà e tập.
Bác ở Kim Liên đúng không, hết giờ làm bác ở đâu. Mà trước bác xách về mất 1 triệu, anh em không ăn tiền của nhau, em trả bác lại đúng 1 triệu, em được cây vợt em cần, bác được hưởng phấn hương hoa hơn em được vài tháng :p:p:p:p:p:p. Cho em địa chỉ sau giờ làm việc đi, em tới mời bác cafe luôn

Ex_Hai05

Đại Uý
Thank bác. Trải nghiệm mà ko mất gì cũng ngại. Nếu bác có lòng trả 1tr e tặng bác luôn cái viền xịn đang dán, đỡ phải bóc (mua ở HC, 100k). E ở ngay đầu bên kia cầu Nhật Tân bác ko ngại xa thì mời bác ghé làm mấy ve, ko thì mai e cầm đi, bác qua K.s Kim Liên lấy, e cũng hân hạnh mời bác cafe.

w96

Thượng Tá
Chiều nay em phải ở nhà với bọn trẻ con, trong sáng mai em chạy sang bên bác xin Cafe, tiện có khá nhiều cốt thuần gỗ, bác thích em nào em mời bác MƯỢN :p

Ex_Hai05

Đại Uý
Chiều nay em phải ở nhà với bọn trẻ con, trong sáng mai em chạy sang bên bác xin Cafe, tiện có khá nhiều cốt thuần gỗ, bác thích em nào em mời bác MƯỢN :p
Bác có boll w5 thì giao lưu với e, thiếu e bù.

w96

Thượng Tá
Bác thích W5 hả, đơn giản, để chiều em sang PBB mua cho bác một cây, sáng mai em cầm qua, giá cả thế nào em báo bác, cho số của PBB để bác check luôn cho nóng.

Nó có W5 và W7, bác thích cây nào hơn nhỉ ? ;)

Các cây em đang có
1. Petr Korbel seri G
2. Proloom JTTAA
3. Joo Sea Huyk - cây này hình thức xấu lắm rồi, nhưng giá bằng cây YASAKA SWEEPER mới :(
4. XStar, cây này gỗ mẹt nhìn lạ lắm, mềm, allround
5. Còn 1 - 2 cây gì đó nhưng hình như là hàng phải trả lại thân chủ vì có giao ước khi mua :eek::D

Ex_Hai05

Đại Uý
Bác thích W5 hả, đơn giản, để chiều em sang PBB mua cho bác một cây, sáng mai em cầm qua, giá cả thế nào em báo bác, cho số của PBB để bác check luôn cho nóng.

Nó có W5 và W7, bác thích cây nào hơn nhỉ ? ;)

Các cây em đang có
1. Petr Korbel seri G
2. Proloom JTTAA
3. Joo Sea Huyk - cây này hình thức xấu lắm rồi, nhưng giá bằng cây YASAKA SWEEPER mới :(
4. XStar, cây này gỗ mẹt nhìn lạ lắm, mềm, allround
5. Còn 1 - 2 cây gì đó nhưng hình như là hàng phải trả lại thân chủ vì có giao ước khi mua :eek::D
Thank bác. Nếu bác có thì mang e ngắm tí đã chứ thực ra em cũng chưa định lấy, e đang tìm cây gỗ mặt là ayous. Nếu pbb có thì e phải đến tận nơi.

• Like
Reactions: w96

w96

Thượng Tá
Thank bác. Nếu bác có thì mang e ngắm tí đã chứ thực ra em cũng chưa định lấy, e đang tìm cây gỗ mặt là ayous. Nếu pbb có thì e phải đến tận nơi.
4. XStar, cây này gỗ mẹt nhìn lạ lắm, mềm, allround - hình như cây này gỗ mặt là ayous, mềm, nhìn rất lạ, em vừa mới lấy hôm qua, chưa kịp chơi, sẽ đem cho bác xem, nếu thích là mượn :p

Ex_Hai05

Đại Uý
4. XStar, cây này gỗ mẹt nhìn lạ lắm, mềm, allround - hình như cây này gỗ mặt là ayous, mềm, nhìn rất lạ, em vừa mới lấy hôm qua, chưa kịp chơi, sẽ đem cho bác xem, nếu thích là mượn :p
Ok, bác mang giúp e nhé!

• Like
Reactions: w96

Bình luận từ Facebook