TMB Zlc

Hiểu Lam

Binh Nhì
Em mới tập được 7 buổi ạ. Nay e bụp luôn TMB ZLC và đôi mặt Ten05 và Ten05 Fx
Các bác thấy đúng hay sai ạ

Attachments

242.9 KB · Đọc: 31

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tùy khả năng kinh tế và mức độ đam mê. Nếu chán mà bỏ bóng bàn thì bạn xác định bán lỗ nhiều hơn :)

Hiểu Lam

Binh Nhì
Tùy khả năng kinh tế và mức độ đam mê. Nếu chán mà bỏ bóng bàn thì bạn xác định bán lỗ nhiều hơn :)
Kinh tế thì ko phải vấn đề e lo nghĩ, đam mê thì hiện tại e rất thích môn này, mặc dù mới tập buổi thứ 8 nhưng cũng giật bùm bụp rồi nên có khả năng, có khả năng là ko bỏ thôi ạ

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Combo này ok quá rồi, mấy đứa trẻ con bên quân đội e thấy toàn boll zlc. Dễ chơi dễ đánh
Chả chịu cho tập cốt gỗ cho chuẩn lực đánh mà lạm dụng vũ khí thế thì khó phát triển lắm. Nghiệp dư thì tôi không nói.

Hiểu Lam

Binh Nhì
Chả chịu cho tập cốt gỗ cho chuẩn lực đánh mà lạm dụng vũ khí thế thì khó phát triển lắm. Nghiệp dư thì tôi không nói.
E nghiệp dư thôi bác ơi, năm nay 3x rồi, đánh phong trào khoẻ mạnh. Đi tập thầy là chủ yếu muốn động tác đẹp

Love_TT

Trung Sỹ
e cũng k rõ chủ trương bên quân đội như nào, nhưng đúng thật là thấy đội này lực nhẹ lắm, độ chuẩn thì k bàn, nhưng đa phần vđv đều rất hạn chế thể hình. Nhìn TQ nó cao to mà ham thật, tất nhiên là gen ng VN mình có giới hạn, nhưng có vẻ các cháu quân đội ít đầu tư về thể hình thể lực.

Bình luận từ Facebook