Timoboll ALC mới tinh 99% lên sàn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tosiosHD

Đại Tá
Hàng đã đang trên đường về thành phố Vĩnh Long. Cảm ơn mọi người đã quan tâm!!! Làm ơn đóng topic nhé!

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Hô hô , tối nằm cạnh vợ không dám giao dịch vợ ấy nhầm vợt đây ^_^
St thì lại tiếc zùi ^_^

+++ Haha! Tối bị vợ quản lý chặt lắm, không dám giao dịch đâu. Chỉ ntin trộm thôi Dũng ạ! Em xem bạn bè có ai chơi 2 càng không, dùng ST quá OK. Anh bạn mình luyện 2 càng mà không được, tay to cầm ST toàn sợ vợt bay trước khi đánh vào bóng thôi. Haha.

dung.vima

Moderator
+++ Haha! Tối bị vợ quản lý chặt lắm, không dám giao dịch đâu. Chỉ ntin trộm thôi Dũng ạ! Em xem bạn bè có ai chơi 2 càng không, dùng ST quá OK. Anh bạn mình luyện 2 càng mà không được, tay to cầm ST toàn sợ vợt bay trước khi đánh vào bóng thôi. Haha.

Hơ em đánh 2 càng nhưng cũng không dám liều đánh ST, dù 2 càng nhưng càng phải vẫn chủ đạo và đòn quyết.
Càng trái chỉ là phụ thôi nên em vẫn sài FL cho nó chắc tay.
Để e hỏi thử xem có ai cần sẽ ới anh ^_^

tosiosHD

Đại Tá
Tay này đào hoa thế mà chê chân thẳng ST:zingme52:

+ Không phải, mình bán hộ anh bạn mà. Mình đang nghiên cứu cây Innerforce Alc của bạn Hoan cán ST, và của 1 bạn khác cán FL đấy. Cây FL kia chưa bị phang vào bàn nhát nào đâu Hoan ạ!

tosiosHD

Đại Tá
cây này có vào keo không bạn? mà phải cho cái hình nên ngắm cho sướng chứ đẹp tội gì ko khoe.

+++ Chưa vào keo bạn ơi! Mới 99% do mới đánh 1 tuần thì chắc bạn cũng hình dung ra nó mới như thế nào!!!

tosiosHD

Đại Tá
Up lên nào! Sẽ fix nhẹ 1 chút bằng cách mời 5 cốc bia và 1 đĩa cá chỉ vàng cho những ai đến giao dịch trực tiếp với mình. Fix 50k cho những anh em đã từng giao dịch với mình cho hàng nhanh trôi nào!!!

tosiosHD

Đại Tá
+ Up lên nào! Sáng mồng 1 mưa gió quá: Sẽ fix nhẹ 1 chút bằng cách mời 5 cốc bia và 1 gói nem chua cho những ai đến giao dịch trực tiếp với mình. Fix 50k cho những anh em đã từng giao dịch với mình cho hàng nhanh trôi nào!!!

linh729

Thượng Tá
Tôi đang choi cốt Sardius chuyển sang cốt này co hợp không ?

Còn tùy lối đánh và cảm nhận khi chơi cùng Sadius. Nếu bạn cảm thấy cần 1 cây vợt có tốc độ chậm hơn chút, khả năng khống chế bóng tốt hơn thì Boll ALC rất đáng để thử. CLB mình có 2 bác, 1 bác U45 trước từng chơi Sadius, 1 bác U55 từng chơi Mazunov Off+. Cả 2 giờ đều chuyển sang chơi Boll ALC và cảm thấy rất ưng ý.

tosiosHD

Đại Tá
Anh nghĩ có thêm vài tấm ảnh thì em nó sẽ bay nhanh thôi em ạh.Up cho buổi sáng sớm!

+++ Cám ơn anh! Em đã fix xuống 100k cho hàng nhanh trôi rồi. Tóm lại mới dùng 1 tuần, đã fix xuống giá 2.3tr lại bao ship nữa, thế là lỗ nhiều lắm rồi.Haha. Thực sự không có máy ảnh, em có duy nhất con điện thoại nokia 2MP thì chụp xấu lắm. Cốt mới dùng 1 tuần chưa va chạm vào đâu, nếu mọi người vẫn muốn xem ảnh thì thực sự kỹ tính quá. Nếu ai thực sự nghi ngờ, có thể gặp trực tiếp em, hoặc nhờ người thân gặp trực tiếp em xem hàng! Cám ơn mọi người quan tâm!

Bình luận từ Facebook