Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

cyber

Trung Sỹ
Hnay lại thua nữa,đánh 3 thua 3...haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz!

Hôm bữa có qua Ti Long thấy bác có chơi với anh Tuấn vài C, mình cũng thua anh Tuấn, hẹn hôm nào mình qua bác cho mình giao lưu vài C, đảm bảo bác sẽ không ghi chữ haizzzzzzzzzzzzzzz nữa, Bia

tuannn

Đại Uý
Chà, 2 anh này là cao thủ rồi, chắc không có cơ hội giao lưu, quyết định làm khán giả hỏm lỏm vài chiêu của 2 anh này trước đã. Hình như mấy bữa mình qua Đồng Tiến thấy cũng có một anh dạy bóng bàn, khi chơi có đeo miếng thấm mồ hôi ở cổ tay, không biết có phải anh Nam này không Tí Long ?

Đúng rồi đấy...........................

cyber

Trung Sỹ
BeNa là bé lào ta..cyber nữa....lạ hoắc ...ko có quen...nhổ râu suy nghĩ vạy...kakakka

Dạ, em tên là Tuyển hay chơi bên CLB Số 1, so về thứ hạng bb thì em là con muỗi, so về chiều cao thì em là cây mía, so về bia rượu thì em chắc chỉ cố gắng theo các anh thôi.

Em cũng không biết anh longo là ai, có gì lúc nào e qua Tí Long, anh chỉ em vài chiêu nha !

Nhắn a Tuấn, nếu a có qua Ti Long cho em tham gia với, nếu điều kiện ok em rắng chiến đấu mọi địa điểm với anh Bia

tuannn

Đại Uý
Dạ, em tên là Tuyển hay chơi bên CLB Số 1, so về thứ hạng bb thì em là con muỗi, so về chiều cao thì em là cây mía, so về bia rượu thì em chắc chỉ cố gắng theo các anh thôi.

Em cũng không biết anh longo là ai, có gì lúc nào e qua Tí Long, anh chỉ em vài chiêu nha !

Nhắn a Tuấn, nếu a có qua Ti Long cho em tham gia với, nếu điều kiện ok em rắng chiến đấu mọi địa điểm với anh Bia

Kinh quá, lời nói của chú sặc mùi bia. A nghe lại thấy thèm. chẹp chẹp.

tronghieu

Binh Nhất
Hôm bữa có qua Ti Long thấy bác có chơi với anh Tuấn vài C, mình cũng thua anh Tuấn, hẹn hôm nào mình qua bác cho mình giao lưu vài C, đảm bảo bác sẽ không ghi chữ haizzzzzzzzzzzzzzz nữa, Bia

ok,ngày nào mình cũng chơi ở clb của Tí Long,khi nào rảnh thì bạn nói a Tuấn dẫn qua chơi!

tronghieu

Binh Nhất

ok,ngày nào mình cũng chơi ở clb của Tí Long,khi nào rảnh thì bạn nói a Tuấn dẫn qua chơi!

BeNa

Binh Nhất
Longo hình như là A Nam thầy giáo. Bena thì E đoán tên là Dũng thì phải, có lẽ A cũng chưa biết mặt đâu.

trời ơi, anh Tuấn làm lộ hết rồi thì sao em còn làm ăn gì được nữa chứ.. hix hix
Anh Dung (Mika) thì còn lạ gì tụi em nữa anh Tuấn ơi, ảnh biết hết á, đấu với ảnh bên Đồng tiến hoài mà

tuannn

Đại Uý
trời ơi, anh Tuấn làm lộ hết rồi thì sao em còn làm ăn gì được nữa chứ.. hix hix
Anh Dung (Mika) thì còn lạ gì tụi em nữa anh Tuấn ơi, ảnh biết hết á, đấu với ảnh bên Đồng tiến hoài mà

Con người ngay thẳng thì phải có tên tuổi cho đàng hoàng chứ. Cứ ẩn danh sau con gái là sao nhỉ? Sorry Dũng nhé lần sau mình sẽ ko nói tên bạn ra nữa, thề luôn cho dù ai có hỏi tới cũng ko hé lộ.

mika9967

Trung Sỹ
Con người ngay thẳng thì phải có tên tuổi cho đàng hoàng chứ. Cứ ẩn danh sau con gái là sao nhỉ? Sorry Dũng nhé lần sau mình sẽ ko nói tên bạn ra nữa, thề luôn cho dù ai có hỏi tới cũng ko hé lộ.

biết bena rồi, Dũng đây mà, sao lại cứ lấy tên con gái làm gì vậy>?????????

BeNa

Binh Nhất
biết bena rồi, Dũng đây mà, sao lại cứ lấy tên con gái làm gì vậy>?????????

dạ, tên con gái đầu lòng của em đó anh :). Mà em thấy Mika cũng là tên con gái mà, hì hì, giống Maika... và là tên một ca si em hoi bị thích (mac du da lau roi ko nghe)

mika9967

Trung Sỹ
dạ, tên con gái đầu lòng của em đó anh :). Mà em thấy Mika cũng là tên con gái mà, hì hì, giống Maika... và là tên một ca si em hoi bị thích (mac du da lau roi ko nghe)

đúng là mika nghe có vẻ con gái, nhưng hình avatar thì con trai chính tông, he...he

cyber

Trung Sỹ
chắc qua giữa tháng 9 này, mika xin phép tái xuất giang hồ nhe.....................

Anh Tuấn ơi, tình hình hôm qua thế nào vậy anh? có chiến thuật gì anh bày cho em với, càng ngày em càng nghe kể về 2 chị em Vy Hà sao em nghe mà run quá

mika9967

Trung Sỹ
Anh Tuấn ơi, tình hình hôm qua thế nào vậy anh? có chiến thuật gì anh bày cho em với, càng ngày em càng nghe kể về 2 chị em Vy Hà sao em nghe mà run quá

gì mà run, lượm banh là cùng chứ có mất tí thịt gì mà sợ............... hôm qua tập với Mr. Tuấn thế nào???? hôm nào đánh với mr. TuẤN gởi lời thăm nhe......

cyber

Trung Sỹ
gì mà run, lượm banh là cùng chứ có mất tí thịt gì mà sợ............... hôm qua tập với Mr. Tuấn thế nào???? hôm nào đánh với mr. TuẤN gởi lời thăm nhe......

em tập chiến với Thầy Tuấn thôi, em đang tập lối chơi riêng theo khả năng xoay chuyển của cơ thể, áp dụng thêm ít võ vào nữa (nhanh, hiểm, chính xác,..) hhehe

tuannn

Đại Uý

Với trình còi nên A chả biết chiến thuật gì để thắng cả, chỉ biết oánh và oánh với hết khả năng của mình có là ok rồi. hihi.

cyber

Trung Sỹ
Với trình còi nên A chả biết chiến thuật gì để thắng cả, chỉ biết oánh và oánh với hết khả năng của mình có là ok rồi. hihi.

dạ, phương trâm của em là chơi hết mình, chơi cho thật thoải mái, như vậy là thắng rồi (thắng chính bản thân mình như vậy mới thích - vì bản thân mình là đối thủ nguy hiểm nhất) hehehe

Bình luận từ Facebook