Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

mika9967

Trung Sỹ
đao kiếm bỏ hơn 1 tháng rồi, giờ bị cùn, rỉ sét hết rồi, chắc bây giờ cầm kiếm lại chắc bị chém toi mạng quá....

long_thuduc

Binh Nhất
Vào lúc 9g30 sáng Chủ nhật, 2-9 nhóm Bằng Hữu sẽ đến giao lưu với CLB Làng thiếu niên, 1 đội nữ và 3 đội nam, mong ae dành chút thời gian đến thi đấu giao lưu nhé.
Xin cảm ơn.

nguyenloi

Binh Nhì
Chúc mừng em Tí Long đã có chổ phát huy năng khiếu bẩm sinh cũng như khả năng dạy học của em !

Sẽ thu xếp để ghé thăm CLB trong thời gian gần nhất - sắp tới có lẽ , dạy xong ra đó ngồi đồng vì quá gần trường !

mika9967

Trung Sỹ
Chúc mừng em Tí Long đã có chổ phát huy năng khiếu bẩm sinh cũng như khả năng dạy học của em !

Sẽ thu xếp để ghé thăm CLB trong thời gian gần nhất - sắp tới có lẽ , dạy xong ra đó ngồi đồng vì quá gần trường !

Chào bạn hiền, nhà bạn nuôi mấy em cá đĩa hả? nhiều không? có đẻ được lứa nào không? mình cũng mê lắm nhưng nuôi thất bại rồi bỏ, lúc này vẫn đi dạy học hả?
chém gió 1 tí..........

tuannn

Đại Uý
Vào lúc 9g30 sáng Chủ nhật, 2-9 nhóm Bằng Hữu sẽ đến giao lưu với CLB Làng thiếu niên, 1 đội nữ và 3 đội nam, mong ae dành chút thời gian đến thi đấu giao lưu nhé.
Xin cảm ơn.

Hôm đó mình phải tranh thủ chạy qua xem các cao thủ múa kiếm mới đc.

Last edited:

long_thuduc

Binh Nhất
Hôm đó mình phải tranh thủ chạy qua xem các cao thủ múa kiếm mới đc.

A ơi vào múa cùng mới vui chứ, hôm đó đem theo vợt giao lưu a nhé, vì nhóm Bằng Hữu xuống rất đông, nhiều cơ hội cho mình giao lưu cọ xát.

long_thuduc

Binh Nhất

Cảm ơn thầy nhiều, mong được gặp thầy trong thời gian gần nhất

tuannn

Đại Uý
A ơi vào múa cùng mới vui chứ, hôm đó đem theo vợt giao lưu a nhé, vì nhóm Bằng Hữu xuống rất đông, nhiều cơ hội cho mình giao lưu cọ xát.

Mình múa kém sợ người ta cười cho thì chít. Nhưng hôm đó A cũng phải mang kiếm theo để phòng thân. Biết đâu gặp được đối thủ ngang cơ còn có cái mà chém. hihi.

mika9967

Trung Sỹ
chỉ sợ đông quá rồi các cao thủ quận nhà vào chém hết, không có chổ cho anh em nhà gà như tụi mình thôi phải không Tuannn!!!!!!!!!!!!

giacuong

Trung Sỹ
Xin cảm ơn.

Chủ xới đi Đà nẵng rồi vậy ai tiếp khách đây ???

tuannn

Đại Uý
chỉ sợ đông quá rồi các cao thủ quận nhà vào chém hết, không có chổ cho anh em nhà gà như tụi mình thôi phải không Tuannn!!!!!!!!!!!!

Chính vì thế cho nên AE mình chỉ mang kiếm theo phòng thân thôi A Dung ơi. Léng phéng các cao thủ quận nhà chém chít.

tuannn

Đại Uý
kế hoạch của e là hàng tuần đều tổ chức giao lưu
Vì thứ 7 này e phải đi Đà Nẵng 1 tuần, sau khi về e sẽ tiến hành.
Chúc ae mau tiến bộ và luôn giữ được niềm đam mê

Chắc Long đi ĐN đánh giải "các đội mạnh toàn quốc" hả ?

Bình luận từ Facebook