Thư mời tham dự "Lễ giới thiệu cốt vợt XIOM HAYABUSA"

AndroCS7

Đại Tá
Chúc mừng chú Toàn Zhang là Vis trúng giải độc đắc =)). Hôm nay mặc áo đỏ có khác. Nhìn chung buổi lễ khá thành công với những trải nghiệm thú vị (người chơi đc so vợt với các cao thủ như a Nam Hải, Hưng Đen, Dũng 9...). M tin rằng với chất lượng sản phẩm và sự chuyên nghiệp trong quảng bá hình ảnh thương hiệu Xiom sẽ nhanh chóng chiếm thị phần lớn ở VN :)

Longst

Trung Uý
Thật vui và thú vị khi được tham gia buổi giới thiệu Hayabusa. Cốt chất lượng, đánh rất sướng
hthttp://s1355.photobucket.com/albums/q715/Longst1234/?action=view&current=Hnhnh1052_zps5e8c2034.jpgtp://s1355.photobucket.com/albums/q715/Longst1234/?action=view&current=Hnhnh1035_zpsbd701daa.jpg

Last edited:

zhang là vis

Đại Uý
Chúc mừng chú Toàn Zhang là Vis trúng giải độc đắc =)). Hôm nay mặc áo đỏ có khác. Nhìn chung buổi lễ khá thành công với những trải nghiệm thú vị (người chơi đc so vợt với các cao thủ như a Nam Hải, Hưng Đen, Dũng 9...). M tin rằng với chất lượng sản phẩm và sự chuyên nghiệp trong quảng bá hình ảnh thương hiệu Xiom sẽ nhanh chóng chiếm thị phần lớn ở VN :)

Cảm ơn anh.hôm nay quả là 1 ngày may mắn.áo đỏ tông đỏ lên nhận giải thưởng bốc thăm may mắn.vui quá vui quá hehe

Xiom Vietnam

Binh Nhì
Cám ơn tất cả các bạn đã tham dự "Lễ ra mắt cốt vợt Hayabusa". Mong rằng các bạn sẽ tiếp tục đồng hành và ủng hộ các chương trình tiếp theo của XIOM Việt Nam trong thời gian tới. Lần đầu tiên tổ chức không thể tránh được những thiếu sót, do vậy chúng tôi thành thật xin lỗi các bạn nếu đón tiếp không được chu đáo.
Do thời gian hạn hẹp vả lại có đông người đăng ký nên buổi lễ hôm 29/9 có thể không thoả mãn nhu cầu thử nghiệm, đánh giá của các bạn, tiếp theo đây chúng tôi sẽ liên tục có những chương trình thử vợt tại các clb, các bạn sẽ thoải mái thử nghiệm hết tất cả các sp của XIOM, kết hợp các loại mặt vợt và cốt vợt với nhau để tìm ra combo phù hợp nhất với mình.
Trân trọng cảm ơn

maixuanquang

Binh Nhì
hì em cũng là người may mắn nhận đc con số 094 giải 3 của bốc thăm trúng thưởng , ui thật là vui vẻ , mặt xiom 5 nẩy và bám bóng lắm , cảm ơn xiom

Bình luận từ Facebook