Thông báo tìm anh Bách- ndbachfuv

vanuc

Đại Tá
Hôm nay đã gặp thầy giáo Bách tại Xuân Mai, nhưng không giao lưu bóng bàn, mà chỉ giao lưu tại bàn thôi........................... Hy vọng hôm khác sẽ giao lưu bóng bàn..............Bia
Thanks

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm nào hai thấy giáo tổ chức tẩn nhau ợ bia đi anh làm trọng tài cho còn nếu thiếu bia thì tẩn luôn 2 chú Bách +3, HR +2.

Bác không biết sợ là gì hả? Đánh ngang còn khó, bác thích nộp thì em cho nộp... hê hê

ndbachfuv

Binh Nhất
Vụ này hay đấy, bác Huy cho em tham gia trận chấp anh Bách 2 nhé. Kiếm của thầy giáo là ngon lắm đấy. Hehe.

Các bác thấy thơm lại mắc bệnh con tưởng bở rồi, đợi em phục hồi lại sau 2 tuần rượu chè nhé, em sẽ kiếm các bác xin tí beer chùa :))

choctietlon

Super Moderators
Ngồi hóng các sói nói chuyện mà gà em chẳng hiểu giề.
Bác Bạch tiều phu sau gần 1 năm ko cầm kiếm nên phong độ có vẻ xuống trầm trọng đấy. hic hic hic ....
Bia Bia Bia Bia Bia

Bác Bạch tiều phu sau gần 1 năm ko cầm kiếm nên phong độ có vẻ xuống trầm trọng đấy. hic hic hic ....
Bia Bia Bia Bia Bia
Bóng tuy xuống trầm trọng nhưng bì lại là mới "đi Tây" về nên "ít nói" lắm.
Mang "Eo Rô" đi uống bia cỏ thì đúng là đỉnh của đỉnh nhể a e nhể. he he ...thèm Biathèm Bia

ndbachfuv

Binh Nhất
Bác khôn vừa vừa thôi!!! Đánh ngang cho lành, thắng thua tính sau. Cùng lắm là mất mấy tờ Đê Mác! thèm Bia

Bác Bách còn trận với em +4 đấy nhé! he he he

Gớm! Toàn những bác khôn hơn rận!!! :)

Bác HR nói câu này chuẩn thế ko biết, :mad: thèm Bia

Thầy giáo bảo vệ nhau ác:)) thôi +4 thì lên luôn con số 6 cho lành bác Chung à..

Chuẩn đó TS7, lên 6 để thua cho nhanh, còn đi uống Bia, anh em đỡ phải chờ lâu. Thứ 7 này khả năng em qua chỗ bác TS7 xem anh em thi đấu rồi xin cốc thèm Bia chùa.

Bia Bia Bia Bia Bia

Chú phải vui vì phong độ anh xuống chứ, sao lại hic hic làm anh buồn lây BiaBia

Bóng tuy xuống trầm trọng nhưng bì lại là mới "đi Tây" về nên "ít nói" lắm.
Mang "Eo Rô" đi uống bia cỏ thì đúng là đỉnh của đỉnh nhể a e nhể. he he ...thèm Biathèm Bia

Uống thế còn nói được gì nữa hả chú thèm Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thứ 7 này em chưa có ai để giết cả nên bác sao gặp được em. Bác có gặp em 1 trận, cùng lúc anh Spy nện nhau với anh HR thì nện thôi bác ạ!!

ndbachfuv

Binh Nhất
Thứ 7 này em chưa có ai để giết cả nên bác sao gặp được em. Bác có gặp em 1 trận, cùng lúc anh Spy nện nhau với anh HR thì nện thôi bác ạ!!

Không, mình chưa oánh được, chỉ định qua xem anh em chơi thôi. Chắc cũng phải lâu lâu mới gặp được vì em còn đi công tác khá dài.

vanuc

Đại Tá
Anh Bách có thời gian rảnh chiều các ngày T3, 4, 5 tuần sau ra trường ĐH SPTDTT tập với đội D Chúc Sơn và đội tuyển trường ĐH SPTDTT có cả Mạnh búa... Đội tuyển trường đang tập để chuẩn bị đi đánh giải sinh viên toàn quốc tại Đà Nẵng .....

vanuc

Đại Tá
Dạo này anh Bách đi Sơn La về rồi nhưng chắc mải tu luyện ở SÀI đỒNG nên chưa thấy lên XM giao lưu..........................

Bình luận từ Facebook