Thiết bị Bóng Bàn ngon, bổ, rẻ!!!

congcong73

Đại Tá
những lời động viên của anh em đã dùng máy tập bóng bàn Công - Ninh Bình:

tosiosHD

Đại Tá
Nhìn cái máy của bác chủ topic hay thật đấy? Cho hỏi cái xô đựng của bác được tối đa bao nhiêu quả, có thể thay bằng xô khác to hơn được ko vậy?

congcong73

Đại Tá
Nhìn cái máy của bác chủ topic hay thật đấy? Cho hỏi cái xô đựng của bác được tối đa bao nhiêu quả, có thể thay bằng xô khác to hơn được ko vậy?
Chào bạn!
Cái Xô đó đựng 100q đó bạn ạ!
Thường a e muốn nhiều bóng hơn 100q thì chồng lên 1 cái chậu THỦNG ĐÍT. Thế là 200 -250 quả tha hồ mà Tắc thở.... kakakaa...

tosiosHD

Đại Tá
Chào bạn!
Cái Xô đó đựng 100q đó bạn ạ!
Thường a e muốn nhiều bóng hơn 100q thì chồng lên 1 cái chậu THỦNG ĐÍT. Thế là 200 -250 quả tha hồ mà Tắc thở.... kakakaa...
Em thấy trong video thì trong cái xô có khoảng 30 quả thôi. Vậy nếu bóng đổ đầy xô, thậm chí 200-250 quả thì có bị...tắc thở..., có ảnh hưởng gì tới tốc độ ra bóng của máy ko anh?

congcong73

Đại Tá
Em thấy trong video thì trong cái xô có khoảng 30 quả thôi. Vậy nếu bóng đổ đầy xô, thậm chí 200-250 quả thì có bị...tắc thở..., có ảnh hưởng gì tới tốc độ ra bóng của máy ko anh?
Ồ, mình k nói chơi đâu!
Đựng 100q đó.
Khi nhiều bóng hơn thiết kế thì bóng ra chậm hơn mức bt.
Vd: đựng 100q điều chỉnh điểm N thì bóng ra 50q/p
Hơn 150q thì điểm N ra 40q/ phút.
Do thiết lập điều chỉnh nhanh chậm ĐA CẤP nên người dùng muốn tăng thêm cho đủ 50q/p chỉ cần xoay chiết áp theo chiều kim đồng hồ để đạt mức đó là ok!
Không có tắc tủng gì đâu!

congcong73

Đại Tá
Bác giúp em làm sao chủ nhật nhận hàng được không. Vì ngày đó em rảnh, thử máy cho ông con nhỏ được. Tks bác nhiều
Như đã hứa, em gửi cho Bác thứ 7 vừa rồi.
Bác cứ để đó nếu đến sớm hơn, lúc rảnh Bác thử là ok.
Nhận đc bác báo cho em tí ạ!
Cảm ơn Bác nhiều!!!!

Bình luận từ Facebook