The Swedish Open ITTF World Tour 2015

aunhh

Đại Tá
Thua là có lý do rõ ràng, thua trên cả phương diện kỹ thuật. Xem ZJK đánh giờ bức bối ghê anh nhỉ.
Anh ko hiểu ZJK giờ ntn. Cảm giác thật sự bế tắc, hoặc đang toan tính gì đó. Có những đường bóng vẫn đẳng cấp nhưng có nhiều đường bóng hỏng nhiều. :(. Tương lai 2016 đang chờ đón ZJK ntn đây

backhand-ghost

Đại Tá
Anh ko hiểu ZJK giờ ntn. Cảm giác thật sự bế tắc, hoặc đang toan tính gì đó. Có những đường bóng vẫn đẳng cấp nhưng có nhiều đường bóng hỏng nhiều. :(. Tương lai 2016 đang chờ đón ZJK ntn đây
Ko biết nó đang nghĩ gì, nhưng cái nhìn rõ nhất là nó chẳng còn cú quả nào làm người ta sợ. Chuyển sang bóng +, đờ mi trái chậm và nhẹ hơn trước nhiều; khi xoay phải thì còn tệ hơn, "kết" là hỏng. Cả một set 6, nó đánh được đúng một quả hay là điểm 3-2.
Chơi thế này, Tây nó còn ko sợ, nói gì đến ML càng ngày càng hay, càng ổn định hay FZD lúc nào cũng hừng hực, bạo liệt.

Last edited:

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Zhang Jike lại thua ạ, không xem cũng cứ nghĩ vẩn vơ thế hóa ra thua thật :D

Em lại thọ giáo các cao thủ, thằng ku Thụy Điển che bóng chỗ nào mà các bác ở trên cứ khẳng định là che nhỉ, mấy chú Châu Âu lâu lắm mới có đợt đánh hay như hiện tại mà các bác cứ biện cái lý do chẳng qua che bóng nên Tàu mới thua mà không có dẫn chứng em thấy tức anh ách thay cho thằng ku Thụy Điển kia :D

club7337

Đại Tá
Tối bay bàn 1 và 2 có nhiều trận hay quá các Bro ơi

Last edited:

Bình luận từ Facebook