Thanh lý mặt ten 05 giá 150 và ten 05 fx 200

anhlapro476

Trung Uý
hàng Ten mà giá 150k và 200k thì các bạn biết như thế nào rồi , chủ pic có nói là mút để trải nghiệm rồi đó

hungtv2002

Đại Tá
hàng Ten mà giá 150k và 200k thì các bạn biết như thế nào rồi , chủ pic có nói là mút để trải nghiệm rồi đó
bác cứ nới thìa bít đâu hàng đẹp thì sao. người ta mua mặt mới bỏ không cũng phí thì để lại cho anh em ham mê chơi thui. bác có đặt gạch thì xếp chỗ không thì:D:D:D không đến lượt bây giờ
thèm Bia

bachikho

Đại Tá
bác cứ nới thìa bít đâu hàng đẹp thì sao. người ta mua mặt mới bỏ không cũng phí thì để lại cho anh em ham mê chơi thui. bác có đặt gạch thì xếp chỗ không thì:D:D:D không đến lượt bây giờ
thèm Bia
bái phục tinh thần lạc quan của bác, hóng thôi ko dám gạch :D

fanwanghao

Đại Uý
hehe, Hai cái mặt này để trải nghiệm là cũng đc ,hình thức thì ko đc bắt mắt cho lắm nhưng hình như còn dùng đc thì phải ko chắc lắm .Bác này cùng clb nên yên tâm nhé

hungtv2002

Đại Tá
hehe, Hai cái mặt này để trải nghiệm là cũng đc ,hình thức thì ko đc bắt mắt cho lắm nhưng hình như còn dùng đc thì phải ko chắc lắm .Bác này cùng clb nên yên tâm nhé
mưa 4r cũng pùn ghê. mỗi mình bác với em độc thoại. em nghĩ lên đây mua bán thì tin tưởng thui chứ giá trị nó có cao lăm đâu mà bác.

anbinh212

Thượng Sỹ
Cám Ơn các a e Đã xem hàng cỦa mình,mình mua 2 ten lúc mỚi cẮt.chƠi ĐƯỢc nỬa nĂm rỒi.nhƯng phong cách chƠi cỦa mình luôn hiỀn lành nẾt na.mình chỈ thích kê thôi chỨ ít công.tẠi công toàn ra ngoài nên mẶt vỢt 0 bỊ vỠ nhiỀu.a e nào muỐn trẢi nhiỆm hoẶc tích kiỆm tiỀn lẤy vỢ thì mua mẶt cỦa mình.thanh you vinamil

Bình luận từ Facebook