Thành lập CLB Bóng bàn huyện Duy Tiên (Hà Nam)

LE VAN QUYET

Thượng Tá
bong bàn

Thân gửi các hội viên

Một điểm sáng về bóng bàn trên địa bàn huyện Duy tiên đã xuất hiện . Đây là niềm vui cho phong trào bóng bàn tỉnh nhà , nhưng mà cũng là thách thức rất lớn cho các câu lạc bộ khác trên địa bàn . Các thành viên trong câu lạc bộ đang hăng say tập luyện để có dịp giao lưu với các câu lạc bộ khác . Rất mong các thành viên của liên đoàn bóng bàn tỉnh nhà giao lưu trao đổi về kinh nghiệm thi đấu cũng như chiến thuật cho các hội viên ở clb huyện Duy tiên nhé . Trân trọng cảm ơn

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi Thuychoe

Cảm ơn THuychoe
Có lời ngợi khen
Lòng chú mênh mang
Mở cờ trong bụng
Mong là cháu cũng
Tập luyện hăng say
Một ngày gần đây
Giao lưu Cháu nhé .

MaLong_nd

Trung Uý
hôm đấy em ngất ngây, về ngủ không biết gì, hôm đấy vui quá, lâu không gặp anh phan nghe anh giới thiệu thì có vẻ đợt này đang hay ah anh????

kientuong-bat

Trung Tá
Cố gắng tập thêm thôi chứ không tập thì lần sau về tụt dốc không phanh vì ở Hà Nam giờ phong trào tập luyện lên cao. Tranh thủ lúc nhàn dỗi tập tành cọ sát giải lấy kinh nghiệm thôi chứ hay ho gì. Cố gắng bám sát Dung_malong phủ lý không để bác ấy chấp sâu là ổn rồi. Sau giải này anh đánh giải chim cú ủng hộ đồng bào miền trung. Kiếm 4 trận rồi.

kientuong-bat

Trung Tá
hôm đấy em ngất ngây, về ngủ không biết gì, hôm đấy vui quá, lâu không gặp anh phan nghe anh giới thiệu thì có vẻ đợt này đang hay ah anh????

Nhiều khi cũng chém gió tý cho xum xuê chứ ăn thua gì. Thế mà nhiều đồng chí yếu vía cũng có tác dụng ra phết... Thiện tai!

thuychoe

Đại Uý
Cháu cảm ơn Chú
Chủ tịch liên đoàn
Thông qua diễn đàn
Nói lời tâm sự
Của một người nữ
Là vận động viên
Thi đấu thường niên
Trên đấu trường tỉnh

Từ năm thành lập
Liên đoàn bóng bàn
Anh em tấp nập
Tập luyện hăng say
Không quản đêm ngày
Dù mưa hay nắng
Cố gắng dành giải
Và được xếp hạng
Ở trên diễn đàn

Xin chúc phong trào
Bóng bàn Hà Nam
Ngày càng phát triển
Về lượng và chất
Thỏa lòng mong đợi
Của cổ động viên
Và cả liên đoàn
Bóng Hà Nam ơi
Ta yêu bóng lắm./.

Thân gửi Thuychoe

Cảm ơn THuychoe
Có lời ngợi khen
Lòng chú mênh mang
Mở cờ trong bụng
Mong là cháu cũng
Tập luyện hăng say
Một ngày gần đây
Giao lưu Cháu nhé .

Last edited:

malong_dung

Đại Tá
Cháu cảm ơn chú
Chủ tịch liên đoàn
Thông qua diễn đàn
Nói lời tâm sự
Của một người nữ
Là vận động viên
Thi đấu thường niên
Trên đấu trường tỉnh

Từ năm thành lập
Liên đoàn bóng bàn
Anh em tấp nập
Tập luyện hăng say
Không quản đêm ngày
Dù mưa hay nắng
Cố gắng dành giải
Và được xếp hạng
Ở trên diễn đàn

Xin chúc phong trào
Bóng bàn Hà Nam
Ngày càng phát triển
Về lượng và chất
Thỏa lòng mong đợi
Của cổ động viên
Và cả liên đoàn
Bóng bàn Hà Nam./.

Có vẻ Thuychoe sở trường thơ 4 chữ nhỉ, còn Lục bát, Thất ngôn tứ tuyệt, Thât ngôn bát cú đường luật... thì chả thấy mấy. Đề nghị lần trước của a về sưu tầm thơ e làm đến đâu rồi, đợi trao phần thưởng cho e mãi ??????????

thuychoe

Đại Uý
Em chỉ thích tứ - lục - bát, còn thất - cú - tuyệt em ko thick nên ko làm, a Dungmalong a. A bây giờ thành thương hiệu nổi tiếng rồi. Có hàng fake rồi đấy anh ạ. he he... Còn cái vụ sưu tầm thơ em đang băn khăn, sợ có người tị vì ko xuất bản thơ của họ. Tính làm sao đây a?

Có vẻ Thuychoe sở trường thơ 4 chữ nhỉ, còn Lục bát, Thất ngôn tứ tuyệt, Thât ngôn bát cú đường luật... thì chả thấy mấy. Đề nghị lần trước của a về sưu tầm thơ e làm đến đâu rồi, đợi trao phần thưởng cho e mãi ??????????

Last edited:

malong_dung

Đại Tá
Em chỉ tích tứ - lục - bát, còn thất - cú - tuyệt em ko thick nên ko làm. a Dungmalong a. A bây giờ thành thương hiệu nổi tiếng rồi. Có hàng fake rồi đấy anh ạ. he he... Còn cái vụ sưu tầm thơ em đang băn khăn, sợ có người tị vì ko xuất bản thơ của họ. Tính làm sao đây a?

Thì e cứ sưu tầm đủ đi, hay dở thế nào cũng là kỷ niệm mà, rồi mình sẽ cập nhật dần những bài mới, a tính có khi đến 200 bài rồi đấy trong đó 60% của chủ tịch, 20% của kiện tướng bạt.....
A có hàng fake, không hiểu....????????????????

Bình luận từ Facebook