Thách đấu cậu Bình Ni Sài Gòn

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đúng là lằng nhằng, Gai của bác Bình ni đi kèm với phất trần rồi, oánh vài quả là phải phủi mặt bàn. LLTT giật cho rụng gai rơi lả tả ngay!

Cậu Mất trật tự mà cũng biết giật cơ à??? Lại còn giật gai nữa. Kinh đấy! Oánh với Tùng anti thua cả 8 trận thì sao chén được Bình Ni.:cool:

tuấn số 7

Thiếu Uý
LLTT oánh gai, anti như k biết đánh BB mà chấp Bình Ni 2 thì e rằng k còn răng mà nhai cơm quá!!! Bóng bàn nó có dơ, oánh gai kém mà đòi chấp 2 thì quả là quá húng lìu!

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Nhớ quay phim và chụp hình nha mấy anh. để còn vào xem phân tích, chém gió...nữa chứ! thank verrry muchhh luôn! không biết những trận đấu sẽ diễn ra như thế nào, nhưng xem bình luận trước trận đấu hơi bị hấp dẫn quá đi....

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT oánh gai, anti như k biết đánh BB mà chấp Bình Ni 2 thì e rằng k còn răng mà nhai cơm quá!!! Bóng bàn nó có dơ, oánh gai kém mà đòi chấp 2 thì quả là quá húng lìu!

Ae người trong giang hồ chia hạng, bảo rằng e B chấp D 2 là ít, mà dạo này ae chơi hay bị xếp hạng quá!huhu

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Ae người trong giang hồ chia hạng, bảo rằng e B chấp D 2 là ít, mà dạo này ae chơi hay bị xếp hạng quá!huhu

tuấn số 7

Thiếu Uý
Không biết tình hình trận đấu giữa LLTT- Bình Ni thế nào rồi??? Có bác nào là phóng viên chiến trường cho em xin ít thông tin với!!!

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Không chấp được đâu. Bình ni thường chén LLTT(B sủi) và hôm qua vừa ăn Linh gia vị (C cứng). T7 thì toàn nộp cho LLTT. Trận này hoà là đẹp bạc. Tỷ số chưa biết thế nào khi trận chiến chưa kết thúc.

Oh vậy sao anh Bình lại đánh D nhỉ ? hôm em có coi mà !

saigonfc.vn

Đại Uý
Ở clb Quận 7_TPHCM có một người đánh gai đó là Bình Ni- các Bác đập Em nó nhẹ nhẹ chứ không nó không còn gai nào thì nguy to, AE trong này không còn người gai để tập hiiiiiii

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Anh em Hà Nội văn hoá đó. Thấy khách quý từ xa đến mà thắng như thua, thua như thắng đó!!!

keke! Giao lưu là chính ấy mà phải không anh Tuấn number seven. Chủ yếu là mời bia nhau cho thắm tình bằng hữu phải không anh! Nhưng nghe admin kêu gọi anh Khoa về trợ giúp bạn hiền (Bình Ni ca Ca) đang được anh em Hà Thành Vùi dập tả tơi??? Thôi nghĩ chắc không sao đâu chắc anh Bình đang được cưng như trứng, hứng như hứng hoa vậy mà. Nhớ chưa gai cho anh Bình mang về tập luyện cho anh em quận 7 Sài Thành nhé.

Đang chờ trật tự chiều nay có được lập lại hay không????

ruoubakich

Trung Tá
K phải T7 mời Bia lộ Bình đâu. Trên bàn bóng là phải hết sức quyết tâm, thua là thua chứ k như cậu LLTT, cứ thua lại đổi do " chính sách" hoặc " trọng tài" làm T7 thấy mất hứng k muốn thắng nữa. Thua nhưng thấy đối thủ vui mình còn vui hơn!!! Tất nhiên Bia là phải hết mình rồi! Hẹn gặp chiều mai tại NTD Bách Khoa nhé!
Mình đã xem Binh Ni đánh ở HOA lƯ , D thật cứng , Tuấn số 7 nếu ngang cơ với Napoleong Quảng ninh , theo mình chấp 202 là rất văn hóa rồi . Tất nhiên bóng lạ thì ko nói lên điều gì , thua được chưa biết ai và ko quan trọng ( 500k thôi mà ) nhưng 50/50 mới hay . Vài lời như vậy mong mọi người đừng cười

tuấn số 7

Thiếu Uý
Theo mat bao tu Hanoi center ,voi van Hoa nguoi Ha noi hom nay LLTT da nhuong Binh ni ca 3 van, LLTT hen ngay Mai se lay lai Bia Bia Bia

Trước trận đấu em đã đoán LLTT sẽ đi nhanh nếu chấp 2. Thôi vui thì mời nhau cốc Bia đó bác!!! Em cũng rất vui, chủ muốn anh em vui thôi Bác! Tất cả rồi sẽ trở về với cát bụi, quan trọng có chơi và quý nhau thôi Bác!

tuấn số 7

Thiếu Uý
keke! Giao lưu là chính ấy mà phải không anh Tuấn number seven. Chủ yếu là mời bia nhau cho thắm tình bằng hữu phải không anh! Nhưng nghe admin kêu gọi anh Khoa về trợ giúp bạn hiền (Bình Ni ca Ca) đang được anh em Hà Thành Vùi dập tả tơi??? Thôi nghĩ chắc không sao đâu chắc anh Bình đang được cưng như trứng, hứng như hứng hoa vậy mà. Nhớ chưa gai cho anh Bình mang về tập luyện cho anh em quận 7 Sài Thành nhé.

Đang chờ trật tự chiều nay có được lập lại hay không????

K ai vùi dập đâu cậu ơi!!! Anh em vui chơi có thưởng thôi cậu ơi!!! Hehe. Vui là chính!

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Thế là Chiều nay Bình ca ca được anh LLTT mời bia....vui vui. dự đoán trận giao lưu ngày mai: Anh Bình sẽ được mời bia anh Tuấn number seven !!! ngày mai chắc Bình ca ca phải hết cảng rồi!! hic

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mình đã xem Binh Ni đánh ở HOA lƯ , D thật cứng , Tuấn số 7 nếu ngang cơ với Napoleong Quảng ninh , theo mình chấp 202 là rất văn hóa rồi . Tất nhiên bóng lạ thì ko nói lên điều gì , thua được chưa biết ai và ko quan trọng ( 500k thôi mà ) nhưng 50/50 mới hay . Vài lời như vậy mong mọi người đừng cười

bác nói chuẩn đó bác ơi! Em thanks bác nhưng đàn ông đã nói là giữ lời bác ạ. Dù LLTT vừa đi 3 trứng. Hic. Em vẫn chấp cậu Bình Ni 2 quả cho văn hoá chứ đã nói ra mồm mà nuốt lời k hay bác ạ!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ở clb Quận 7_TPHCM có một người đánh gai đó là Bình Ni- các Bác đập Em nó nhẹ nhẹ chứ không nó không còn gai nào thì nguy to, AE trong này không còn người gai để tập hiiiiiii

Bác nói cấu này hơi muộn cơ mà đúng,nhìn vai trò của bác Bình " góp ý" đáng yêu ghê lắm.Mấy lần e hóa thú mà ko thành,đành gác kiếm 3 ốc.

Bình luận từ Facebook