TH giao lưu cốt FL lấy cốt ST

sonkotia

Đại Tá
Hix, e chỉ còn 1 con đó thôi, e cũng đang thử nghiệm cán ST, bác có nhiều ST rồi, bác thương e thì để rẻ cho e con này, vì e chưa được chơi hàng fake bao giờ nên không biết cảm giác thế nào...mình còn giao dịch với nhau nhiều mà...
A ha hôm nay a tức quá gọi đt cho ông a hỏi cho ra...cuối cùng ông ta khai thật là mua 600k mới rồi cho a vì trc đây trót hứa...a mới dán chơi có 1 lần thôi đấy...nếu chú ko ưng thì a để đấy làm kỉ niệm, cho vào bst coi như đấy cũng là 1 món...hàng fake có phải lúc nào mua cũng có đâu...cũng giống như dân ta xưa làm gì có tiền mà mua dream thái...vậy mua dream tàu chạy cũng vi vu như ai :D:D:D:D:D

oldfox

Đại Tá
A ha hôm nay a tức quá gọi đt cho ông a hỏi cho ra...cuối cùng ông ta khai thật là mua 600k mới rồi cho a vì trc đây trót hứa...a mới dán chơi có 1 lần thôi đấy...nếu chú ko ưng thì a để đấy làm kỉ niệm, cho vào bst coi như đấy cũng là 1 món...hàng fake có phải lúc nào mua cũng có đâu...cũng giống như dân ta xưa làm gì có tiền mà mua dream thái...vậy mua dream tàu chạy cũng vi vu như ai :D:D:D:D:D
Bác cứ đùa, hàng fake làm gì đến giá đó, bác để lại cho e 200k rồi e bù thêm cho bác 1 mặt Xiom Vega Euro bề mặt còn mới, chỉ tội sứt răng chút thôi, ok?

sonkotia

Đại Tá
@oldfox a có 1 con TMB alc ST theo cảm nhận của a con này ko kém gì đâu nhé mặc dù tiền nào của đấy...chênh nhau 8\10 thôi giống như GalaxyT2 và Sardius ấy...chẳng qua là thương hiệu í mà...hàng fake ko thể bằng hàng xịn nhưng nó cũng phải đạt đc 80% như xịn mà giá mới của nó chỉ bằng 1/3 hàng xịn theo a vậy cũng ổn

sonkotia

Đại Tá
o CLB a cung dang co nguoi muon mua cot tap. Chu nhan cu cho gia chinh xac, neu hop ly thi muc luon
Tôi còn nhiều cốt lắm, nếu a muốn mua cho bạn tập thì a lấy Xiom Fuga ST mới 98% ko? Đã vào keo cán viền và mang cá...chưa sớt một tí ti nào...hoặc a lấy Donic waldener dotec AR cán cong ...giá 600k 1 e bao sip toàn quốc

oldfox

Đại Tá
Ô my gút Minh ơi cái mặt Xiom ặc ặc a thất vọng khi nhìn thấy nó:confused:
Nó còn ngon mà bác, chỉ tội sứt răng tý chút như e đã nói bên trên thôi, bác cứ quan trọng hình thức, cốt Xiom Fuga đã vào keo mà e cũng chả có ý kiến gì cơ mà...

Bình luận từ Facebook